• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cho chó con Q12

yoyo1994

nhà e có 3 con cún. dc 2 tháng 1 cái 2 đực, mà có 1 con đực bị liệt 2 chân tội lắm ,đều là màu nâu nha, ai mua thì cho e xin tiền sữa 100k nha! tks
LH: 0938464641

Aulotus_shop

YTC Developer
Mình muốn xin bé chó về nè. Bạn cho 1 em hay là cả 3. Mình lấy bé nào cũng được, nhưng thích nhất bé bị tật ở chân. Mình ở q6 hcm, mình có thể lên q12 nhận bé. Mình có gọi cho bạn mà k thấy nghe máy

kunKun_kute93

YTC Developer
Bạn ơi có pé cún cái ko, mình đag tìm một pé về làm bạn vs pé đực nhà mình. có thì tl mình. Mình sẽ wa đón pé ngay. mình ở gò vấp khá gần chỗ pan.tk^^

Aulotus_shop

YTC Developer
Tối này mình mới gọi nữa nè, lần này thì gặp 1 chú nào đó nghe máy. Chú đó nói là bán 100k / con, mình chấp nhận thì chú đó nói mai gọi lại đi, giờ đang bận :sadcorner: Mình thật tình rất muốn nhận nuôi, mà sao khó khăn quá. Giờ bạn có nhã ý cho hay bán cũng được, cho mình số đt người chủ chính xác và tên dùm. Mình sẵn sàng lên q12 dù nhà mình tít quận 6 và trả tiền cho bạn để nhận bé. Chứ chiều giờ liên lạc hoài không được, cứ kêu gọi lại hoài

Aulotus_shop

YTC Developer
Mấy bạn đừng liên lạc chi cho tốn công tốn tiền. Hôm sau gọi từ sáng tới trưa không ai nghe đt, chiều gọi có chú hôm qua nghe đt thì nói hết rồi. Mình muốn chửi thề luôn đó. Nếu không muốn cho hay cho hết rồi thì làm ơn làm phước nói hôm qua dùm đi, kêu người ta mai gọi lại làm gì. Mình gọi quá trời không nghe máy, lúc nghe thì nói hết rồi. Không biết cần cho thật hay đăng chơi cho ngta gọi tốn tiền nữa. Chẳng hiểu đây là hạng người gì.

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
ban co ship ra hanoi ddc hok ạ / minh sẽ trả tiền ship

nếu đc bạn nhan tin cho minh vao số 099 6574 002

Dc: ngox7 cụm 1 -xuan dinh - tu liem hanoi