• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cho em hỏi một chút ạ

inmap

Ỉn ♥ Ki Nở
híc mới đầu tai còn cụp h dựng hết cả lên rồi các bác ạ. @@. Chán quá, e thích mấy bé lông dài dài nhỏ nhỏ cơ. sợ lớn lên nó lại như chó ta, lông ngắn mà to thì nhà e nuôi k đc, tại nhà e nó bé lắm k nuôi đc chó to

chimcanhcut_dus

YTC Developer
inmap said:
híc mới đầu tai còn cụp h dựng hết cả lên rồi các bác ạ. @@. Chán quá, e thích mấy bé lông dài dài nhỏ nhỏ cơ. sợ lớn lên nó lại như chó ta, lông ngắn mà to thì nhà e nuôi k đc, tại nhà e nó bé lắm k nuôi đc chó to
tai dựng thì không phải là chó bk lai nhật đâu.nó sau này có to hay không còn tùy nó theo gien nào bạn ạ.còn bạn muốn nuôi chó nhỏ,lông dài,xinh xắn thì nên nuôi phốc sóc,toy poodle nhé :03:

chimcanhcut_dus

YTC Developer
inmap said:
Cảm ơn các bác nhé, em hỏi đc r ạ là Nhật lai Bắc Hà :D
bắc kinh lai bắc hà thì có lẽ sau này cũng không đến nỗi to lắm đâu.nhìn ảnh đoán là sau này bé giống bắc hà nhiều hơn đấy.lông không dài cũng tốt mà.cứ như nhà mình nuôi phốc sóc lông bay tơi tả,dính cả vào quần áo,mà phải tắm và chải lông thường xuyên nữa.mệt lắm :dead:

inmap

Ỉn ♥ Ki Nở
tớ lại thích lông dài cớ. nhìn ms xinh. cún mà lông cứ ngắn tủn như chó ta thì chán lắm. :(. nhưng mua r đem về nuôi cũng có tc thì xấu đẹp vẫn cứ nuôi