• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cho mình hỏi con này là loại gì vậy :( tks all !

quantiger97

hiện tại là mình có một con cún con mới xin về nuôi mà không biết nó là loại gì hết nghe người nói là phốc sóc còn người nói không phải mà mình củng chả biết nó là giống gì các bạn xem và cho mình cầu trả lời dùm nha tks tất cả !!!! :hmmm: :hmmm: :hmmm: :hmmm: trả lời gấp dùm mình nha cảm ơn lắm luôn :03: :03: :03: :03: :03:
hình e nó đây chụp hôk rõ xíu :

cat29

Ngoc Anh
chủ topic ui, e này theo mình thấy là nhật lai áh, phóc sóc thì mỏ nhọn lông xù lun bạn, nhìn như cục bông ý

quantiger97

quantiger97 said:
hiện tại là mình có một con cún con mới xin về nuôi mà không biết nó là loại gì hết nghe người nói là phốc sóc còn người nói không phải mà mình củng chả biết nó là giống gì các bạn xem và cho mình cầu trả lời dùm nha tks tất cả !!!! :hmmm: :hmmm: :hmmm: :hmmm: trả lời gấp dùm mình nha cảm ơn lắm luôn :03: :03: :03: :03: :03:

cat29 said:
chủ topic ui, e này theo mình thấy là nhật lai áh, phóc sóc thì mỏ nhọn lông xù lun bạn, nhìn như cục bông ý
cat29 said:
e cũng chả byk là loại gì hihi nhà định nuôi mà ba má cứ la vì sợ bẩn :( nên định bán nó :(

cat29

Ngoc Anh
Theo mình nếu bạn không có điều kiện thì trả lại nơi bạn đã xin e ý đi, chứ bán kg đc bnhiu đâu (góp ý nhỏ thui)

quantiger97

cat29 said:
Theo mình nếu bạn không có điều kiện thì trả lại nơi bạn đã xin e ý đi, chứ bán kg đc bnhiu đâu (góp ý nhỏ thui)
cũng mún lắm mà chủ nó hôk mún giữ nó lại :( chủ nó năn nỉ mình lấy lun mà xin ra 4 con đẹp lắm ngta xin hết còn một con kêu mình nuôi nên nuôi mà ba mẹ la hoài nên h định bán :( đem cho thì ngta nghi bệnh thấy khổ hôk :( bán giá rẻ lun mà !!! có chổ ở cho e nó là đc

quantiger97

cat29 said:
vậy bạn thử đăng bên box mua bán chó xem, tội ngiệp wá, chúc pé mau tìm đc chủ mới
đăng ồi mà hôk thấy tl :( tại ông chủ nó đi làm thường xuyên đâu có chăm đc có con mẹ ở nhà coi nhà thôi hà !!!

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
quantiger97 said:
đăng ồi mà hôk thấy tl :( tại ông chủ nó đi làm thường xuyên đâu có chăm đc có con mẹ ở nhà coi nhà thôi hà !!!
pé này là nhật lai, ko phải là fox sóc nha bạn

quantiger97 said:

giong cho nay la chó lai nhật rồi, fox sóc dep lam ban na