• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cho minh yeu' lam roi` can giup do gap....T_T

narutoboy88

cho minh giong chihuahua 4 thag tuoi ko an may bua nay roi` lay kim tim bom nuoc vao` thi` 1 chut la oi ra.than nhiet ha. do thieu mau' chi nam yen 1 cho...bac' si da chich thuoc+thuoc bo~ nhung ko thay do~ hon.........ai co cach nao` xin chi minh gap....minh xin cam on

Chào bạn
Tình hình cún bạn khá nặng rùi đó, chỉ chích thuốc không thì sẽ không đủ, bạn nên đem tới phòng mạch thú y có truyền dịch, cún không ăn + ói sẽ mất sức và nước rất nhanh. Thân nhiệt dưới 38 bạn phải sưởi cho cún bằng cách nào bạn có thể.

narutoboy88

minh da nho` bac si truyen nuoc bien...nhung no nho~ qua
ko the truyen duoc....minh da mua cai' ong' bo^~ mau' o nha thuoc tay....bom cho no'....nhung ko do duoc..co cach nao nua hok ban

Enter™

bạn thử lấy lòng đỏ trứng gà cho nó ăn đi, nhớ là lòng đỏ đừng lấy lòng trắng nhé. Theo mình nghĩ chó có 1 thời gian lâm bệnh 1 sống 2 chết, nếu qua khỏi chắc chắn sẽ không bao giờ bị sao cả

bạn thử lấy lòng đỏ trứng gà cho nó ăn đi, nhớ là lòng đỏ đừng lấy lòng trắng nhé. Theo mình nghĩ chó có 1 thời gian lâm bệnh 1 sống 2 chết, nếu qua khỏi chắc chắn sẽ không bao giờ bị sao cả

chó đang ói sao cho ăn lòng đỏ được bạn, có thể sẽ ói, bơm nước còn ói nữa mà.

heo trố

chó đang ói sao cho ăn lòng đỏ được bạn, có thể sẽ ói, bơm nước còn ói nữa mà.

chó nàh mình mệt,nằm bẹp,sáng mình cho ăn lòng đỏ trứng luộc nè,chiều nó nghịch như quỷ

chó nàh mình mệt,nằm bẹp,sáng mình cho ăn lòng đỏ trứng luộc nè,chiều nó nghịch như quỷ

chó nhà bạn có thể chán ăn hoặc mệt mỏi, bạn cho ăn lòng đỏ vừa bổ lại có kháng thể nên chóng khoẻ.
Trường hợp chủ topic chó ói thân nhiệt hạ rồi bạn ah, bạn cứ áp dụng 1 công thức cho các trường hợp bệnh rất nguy hiểm.
Mình chỉ lý luận đưa ra giải pháp tốt nhất cho chủ topic không có ý muốn tranh cãi về một vấn đề j` hết.

heo trố

chó nhà bạn có thể chán ăn hoặc mệt mỏi, bạn cho ăn lòng đỏ vừa bổ lại có kháng thể nên chóng khoẻ.
Trường hợp chủ topic chó ói thân nhiệt hạ rồi bạn ah, bạn cứ áp dụng 1 công thức cho các trường hợp bệnh rất nguy hiểm.
Mình chỉ lý luận đưa ra giải pháp tốt nhất cho chủ topic không có ý muốn tranh cãi về một vấn đề j` hết.

à..ra thế..hihi....

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
ra tiệm bác sỹ uy tín á bạn ở đâu cho các thành viên bít mà cho cái địa chỉ BSTY uy tín giỏi tay nghề chữa =.=

narutoboy88

Sang thu 7 cho nha minh lam vao tinh trang hap hoi...dinh bỏ nhung nghi lai nen dem ra cuc thu y thanh pho h thi no khoe roi...an rat nhieu nhung di ngoai hoi it the co sao khog?