• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Cho phối giống mèo ALN - Classic tabby nhập Nga

hoang_love

YTC Developer
anhvu2889 said:
Không bạn ạ. 2 kiểu lông khác nhau mà cho phối thì ra đàn con lông lá lởm chởm lắm :D
Cũng tùy bạn ơi! có đứa giống bố hoàn toàn, có đứa giống mẹ hoàn toàn mà lai lai càng đáng êu, vừa rồi Trũi nhà mình toàn đi với mấy em lông dài thôi, các e đều dính chửa cả rồi, bao h ra sản phẩm sẽ up cho các bạn xem nhá :D

hoang_love

YTC Developer
Đô Đô & Na Na said:
Ều ơi, hám gái thế, cơ mà mẹ nana nhà mình đang nuôi em bé. Phải nhớ cái bạn này để hnao lên ăn vạ
Trũi cũng đi với 1 em tên Nana, đc 1 đàn thiên thần luôn, có con giống bố, có con giống mẹ, cơ mà bác chủ Nana để mẹ con nó ở quê nên ko có ảnh cho các bác, chứ e cũng phục cái thằng Trũi nhà e, nó mới bắt đầu đi cái được hơn 2 tháng mà làm cho 3 đứa chửa tướng lên :lau_mo_hoi:

hoang_love

YTC Developer
Bị gét cái thằng Trũi, đòi gái bắt đầu có những biểu hiện hư đốn, nên e lại lên rao, có bạn nào có nhu cầu thì ới a Trũi nhé, anh Trũi phục vụ nhiệt tình, giá cả phải chăng :03:

hoang_love said:
Trũi cũng đi với 1 em tên Nana, đc 1 đàn thiên thần luôn, có con giống bố, có con giống mẹ, cơ mà bác chủ Nana để mẹ con nó ở quê nên ko có ảnh cho các bác, chứ e cũng phục cái thằng Trũi nhà e, nó mới bắt đầu đi cái được hơn 2 tháng mà làm cho 3 đứa chửa tướng lên :lau_mo_hoi:

bu_long

các bạn cho mình hỏi dấu hiệu mèo cái động đực với. Lần đầu mình nuôi mèo cái nên không biết :hmmm: mèo nhà mình 5 tháng tuổi

hoang_love

YTC Developer
bu_long said:
các bạn cho mình hỏi dấu hiệu mèo cái động đực với. Lần đầu mình nuôi mèo cái nên không biết :hmmm: mèo nhà mình 5 tháng tuổi
5 tháng thì cố đợi nó đến gần 1 năm hẵng cho đi là tốt nhất bạn ạ! mèo động đực thường uốn éo, kị cọ...sờ vào mông là chổng tớn lên ý :lau_mo_hoi: