• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN chuẩn bị nuôi cún thanh lí bớt pet

xkiet

T.Viên Năng Động
tình hình là sắp nuôi cún. thanh lí bớt mấy e pet đang nuôi cho ae đam mê :D
_green igu size >>5x béo khỏe 1tr
_vẹt mào mã lai chưa thuần, nhưng k cắn. chỉ chạy, bán kèm lồng nuôi loại lớn( mình ra hỏi hàng chim cảnh loại chuồng to nhất): cả vẹt+ chuồng 700k
_madagasca igu chưa thuần: 200k
bạn nào cần ảnh ọt thì inbox nhé. sẽ update ảnh sớm nhất có thể
admin nào đi ngang đóng hộ mình với. pet đã bán hết nhé. mình k bấm vô nút closed đc

Last edited:

xkiet

T.Viên Năng Động
tình hình là sắp nuôi cún. thanh lí bớt mấy e pet đang nuôi cho ae đam mê :D
_green igu size >>5x béo khỏe 1tr
_vẹt mào mã lai chưa thuần, nhưng k cắn. chỉ chạy, bán kèm lồng nuôi loại lớn( mình ra hỏi hàng chim cảnh loại chuồng to nhất): cả vẹt+ chuồng 700k
_madagasca igu chưa thuần: 200k
bạn nào cần ảnh ọt thì inbox nhé. sẽ update ảnh sớm nhất có thể
qên mất. các bạn liên lạc 0166 351 8480 nhé

xkiet

T.Viên Năng Động
theo như mình biết thì các shop đang bán 3x giá 750 :)) mà mua tặng thêm hộp canxi nữa giá vậy cứ treo thôi :))

xkiet

T.Viên Năng Động
vẹt mình treo lâu quá k ai hỏi mình phóng sinh rồi bạn ơi :D bán rẻ quá thì tội e ý. chứ 300k mà còn k bay đc thì mình phóng sinh lấy phúc rồi

vẹt mình treo lâu quá k ai hỏi mình phóng sinh rồi bạn ơi :D bán rẻ quá thì tội e ý. chứ 300k mà còn k bay đc thì mình phóng sinh lấy phúc rồi
oh vãi nồi! bác treo 700k thế kia bố ai biết mà hỏi, con vẹt của mình vẫn đag cô đơn, tiếc vl