• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Chuồng chó, nhà, lều, ổ, nệm cho chó giá siêu tốt

hiennguyen1308

Mùa đông này lại lạnh hơn mùa đông năm ngoái rồi các bác ạ. Mấy Boss của mình lông dày đó nhưng không phải không biết lạnh đâu nha. Mấy boss cũng muốn có một cái ổ ấm áp để ngủ đông lắm đó. Vì vậy, bạn đừng tiếc mua một cái ổ , nệm xinh xắn, ấm áp để cùng Boss qua mùa đông giá lạnh này nhé. Những căn nhà, ổ đệm siêu ấm áp vừa giúp ngôi nhà của bạn trở nên xinh xắn hơn. Mà đó còn là cách thể hiện tình cảm với những người bạn nhỏ đáng yêu đó các bác.
Nếu bạn còn băn khoăn nên mua gì cho chúng thì hãy tham khảo ngay những mẫu nhà – nệm – lều – ổ cho chó cực kỳ đáng yêu dưới đây.

FamiPet – Siêu thị cho thú cưng là đại lý cung cấp rất nhiều các loại nhà, ổ , nệm cho chó. Các loại nệm nằm cho chó chất lượng cao. Các thể loại lều chó, ổ chó với thiết kế đa dạng, chất liệu siêu bền chắc. Bạn chỉ cần ngồi nhà, gọi điện hoặc inbox cho chúng tôi theo hotline: 034 88 33 666. Bạn sẽ được giao hàng tận nơi, nhanh nhất, tiện lợi nhất.
Hoặc nếu bạn có thời gian qua trực tiếp 209 Thụy Khê, Tây Hồ, Hà Nội để mang về những sản phẩm ưng ý, phù hợp nhất nhé!!