• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Chuyên bán và nhận phối giống Chó Tiny + Toy + Teacup Poodle , Lạp Xưởng ( Dachshund) , Rottweiler

beyeubeyeu

YTC Developer
Xem thêm link Facebook có cập nhật nhiều hình mới nhất nha mọi người :
https://m.facebook.com/pages/Bán-Chó-và-Phối-Giống-Poodle-Toytinyteacup-Lạp-XưởngRottweiler-con/756515357802675?sk=photos_stream

:em xin_em xin::em xin_em xin::em xin_em xin::m012::m012:

Xem cập nhật hình ảnh của những đàn Chó con mới ở bài viết phía dưới hoặc trang sau nhé . Cám ơn mọi người đã quan tâm

Chuyên bán và nhận phối giống Chó Tiny + Toy + Teacup Poodle , Lạp Xưởng ( Dachshund) , Rottweiler , Husky , Alaska.

Địa chỉ xem Chó nhà mình 114E Ngô Tất Tố P22 Q.Bình Thạnh ( gần Sân Golf Him Lam) và nơi mình nuôi chó là 20 đường số 7 P.Linh Trung Q.Thủ Đức . (Gần ngã 4 Thủ Đức trường Đại Học Sư Phạm Kỹ Thuật - Đại Học Ngân Hàng) .
Vì ở nhà có con nhỏ nên phải chuyển đi Thủ Đức nuôi bớt . Các bạn nào ở khu vực nội thành muốn mua Chó mà Chó ở Thủ Đức thì qua nhà mình ở Q.Bình Thạnh mình sẽ chuyển các bé về nhà để giao Chó và ngược lại từ hướng Bình Thạnh lên Thủ Đức nhé (nếu muốn tận mắt thấy các bé và chó Bố Mẹ thì mình sẽ chở đi xem nếu trường hợp Chó Cha và Chó Mẹ ở Thủ Đức )​

Mời mọi người qua đặt gạch cho các bé mau ăn chóng lớn . Khi nào xổ lãi và chích ngừa CARRÊ thì mình sẽ giao Chó các bạn nhé
Vui lòng điện thoại đừng nhắn tin nhé các bạn ĐT : 0126.771.8880 Minh 31 tuổi (để các bạn dễ xưng hô nhé)
Chúc mọi người mua may bán đắt và luôn vui vẻ nhé
Mình bán Chó trên mạng đã 4 năm . Uy tín bảo đảm chó con khi về nhà với chủ mới sẽ được xổ lãi, chích ngừa Carre 1 mũi ( có sổ chích ngừa riêng kèm theo từng bé nhé ) và ăn cơm khỏe mạnh . Bảo hành sức khỏe về bệnh Carre 1 tuần và hỗ trợ kinh nghiệm nuôi Chó với các bạn mới nuôi lần đầu hoặc các bạn đã nuôi lâu muốn tư vấn sinh sản ...

Sau đây là 1 số hình của các con giống nhà Minh và 1 số bầy Chó con đã bán rồi nhé

Last edited:

beyeubeyeu

YTC Developer
Cập nhật mới nhất ngày 07-09-2015 đang có 1 bầy tiny Poodle nâu đỏ gần 2 tháng đã xỗ lãi ,chích ngừa Carre 1 mũi và ăn uống khỏe gần 2 tháng tuổi

Phối giống Tiny Poodle 2,7 kg Màu Phantom đen vàng

Top lên trang nhất thôi

Last edited:

beyeubeyeu

YTC Developer
Đang có 2 bầy Poodle màu nâu đỏ 5 bé đực cái đều có đủ nhé. 1 bầy size Toy và 1 bầy size Tiny nhé

Last edited:

beyeubeyeu

YTC Developer
Bầy Lạp Xưởng vàng 6 bé đã xỗ lãi, chích ngừa 1 mũi ,ăn cơm khỏe mạnh rồi nhé

Bầy Lạp Xưởng 5 bé màu vàng đã xỗ lãi được 6 tuần tuổi ( mời mọi người qua đặt gạch để các bé mau ăn chóng lớn) khi nào chích ngừa Carre 1 mũi xong sẽ giao Chó nhé .
2 bầy khác huyết nhau nhé

beyeubeyeu

YTC Developer
Cập nhật mới nhất thêm 3 bầy Poodle nhà em .

Dòng toy 1 bầy (2 bé 1 đực +1 cái )
Dòng Tiny 2 bầy ( 6 bé 3 đực +3 cái ) Trong đó có 2 bé : bé xíu xiu có tương lai là dòng Teacup nha mọi người