• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chuyên bán và phối giống poodle, phốc sóc thuần chủng đẹp

kunsilvar

Hiện giờ nhà mình chuyên nuôi sinh sản và nhân giống 2 loại chính là Poodle và phốc sóc. Bạn nào ở Hp có nhu cầu tuyển chồng cho các bé cún thì có thể liên lạc với mình, mình đảm bảo sẽ đậu vì các bé nhà mình đã cho ra đời rất nhiều sản phẩm bụ bẫm và khỏe mạnh. Nếu bạn nào đã từng qua thú y Hanvet tại Hp để khám bệnh cho cún thì có thể hỏi thêm về mình để biết thêm uy tín và chất lượng. Vì đàn nhà mình cho ra rất nhiều sản phẩm nên thường xuyên phải ghé qua Hanvet để tiêm chủng. Và mình chuyên bán các bé poodle, phốc sóc thuần chủng do chính đàn nhà mình gây giống và sinh sản nên đảm bảo chất lượng ko giống như chó nhập Trung Quốc nhé :x Trước khi xuất chuồng 2 tuần mình luôn cho tiêm phòng, tẩy giun rồi theo dõi 2 tuần sau mới cho xuất chuồng để đảm bảo về sức khỏe nên mọi ng cứ yên tâm về sức khỏe nhé :-*
Số đt 01202420464
Bonus thêm mấy tấm ảnh 8->

Tính theo thời điểm của bài viết này 24/03 thì bé poodle màu xám tro như trong hình đang có bầu, ước tính 7 ngày nữa là hạ sinh 1 đàn mới
và 1 bé Phốc sóc đang sinh nở. Hiện tại đã dc 1 em đầu tiên :x