• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

chuyện không ngờ có thể xảy ra

emma111

Mình mới mua 1 e mèo Nga (2th tuổi,lông trắng mắt xanh) trên đầu có 1 đốm đen.hôm qua pé ko cẩn thận nên bị té và bị thương..mình khóc rất nhiều và đưa pé đi khám ở bệnh viện thú y quốc tế..bác sĩ hẹn hôm nay đưa pé đi kiểm tra lại...trưa nay trên đường đưa pé đi thì mình để bé vào 1 cái túi xách..và cho pé vào giữa rất cận thân.(bạn mình chở đi bằng xe máy..) đi đến q4 thì bị 2 thằng cướp giựt mất giỏ ..mình nghĩ chúng sẽ bõ pé đi đâu đó..mong các bạn nếu ai thấy pé xin giúp dùm mình(tình trạng sức khoẻ pé ko tốt vì đang bị thưong( ở mũi và miệng chảy máu)cái đuôi của pé cũng bị tật bẩm sinh..nó hơi gẫy cong và đang bị shock nặng...mình rất lo lắng và nhớ pé...mong mọi người nếu thấy pé xin liên lạc giúp mình sdt 0902880111..xin chân thành cảm ơn và hậu tạ.

Jizno

Jizno
cầu bé mèo ko bị gì....bạn cũng đừng lo quá....mô tả mèo thế nào này nọ và đi kím xem đừng bùn nữa ..

emma111

cám ơn bạn..cũng mong pé ko sao.vì pé đang bị thương và bị shock..nên khi ngủ pé ngồi ngủ...hôm nay là ngày đi tái khám...mình lo pé ko qua khỏi mình cũng ko thể ngủ được

batydola

Ủa thi ra con meo do cua ban ak Minh da dem gui toi Trung Tam thu cung o ben Mỹ rùi tai Minh thay e nam o góc cay tai thay toi qua nen lam thu tuc xuất canh cho e no rui hien gio e no duok cham soc rất tot ban àk .

hutalo513

batydola
ông này có vẻ bị hoang tưởng nặng. giúp ko giúp lo ngồi chém gió. lần đâu tiên nghe giựt mèo :( xui cho bạn . bạn nên cho mọi ng bít bị giựt khu vực nào + hìn hem nó thì dễ tìm hơn bạn à

phambaoanpk

batydola said:
Ủa thi ra con meo do cua ban ak Minh da dem gui toi Trung Tam thu cung o ben Mỹ rùi tai Minh thay e nam o góc cay tai thay toi qua nen lam thu tuc xuất canh cho e no rui hien gio e no duok cham soc rất tot ban àk .
thằng này nó chưa uống thuốc nè.:)))

leeshjndy

Member
emma111 said:
Mình mới mua 1 e mèo Nga (2th tuổi,lông trắng mắt xanh) trên đầu có 1 đốm đen.hôm qua pé ko cẩn thận nên bị té và bị thương..mình khóc rất nhiều và đưa pé đi khám ở bệnh viện thú y quốc tế..bác sĩ hẹn hôm nay đưa pé đi kiểm tra lại...trưa nay trên đường đưa pé đi thì mình để bé vào 1 cái túi xách..và cho pé vào giữa rất cận thân.(bạn mình chở đi bằng xe máy..) đi đến q4 thì bị 2 thằng cướp giựt mất giỏ ..mình nghĩ chúng sẽ bõ pé đi đâu đó..mong các bạn nếu ai thấy pé xin giúp dùm mình(tình trạng sức khoẻ pé ko tốt vì đang bị thưong( ở mũi và miệng chảy máu)cái đuôi của pé cũng bị tật bẩm sinh..nó hơi gẫy cong và đang bị shock nặng...mình rất lo lắng và nhớ pé...mong mọi người nếu thấy pé xin liên lạc giúp mình sdt 0902880111..xin chân thành cảm ơn và hậu tạ.
mình cũng ở q4, bạn nói rõ là mất ở đường nào, và có hình của bé mèo cảng tốt, để xem mình có thể giúp được hok

ChiChi&RuBy

YTC Developer
batydola said:
đúng là chưa uống thuốc :D