• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

CLB Tình nguyện viên thú cưng

I♥umeo

T.Viên Năng Động
anh chị em ủng hộ off nhiệt tình nào .. :D :D hehe

hungthieugia_2002

YTC Developer
Uhm. Ủng hộ nhá. Ai đi off nhớ mang theo 500triệu ủng hộ tớ nhé. Jen mà lạnh thỳ t ôm phát là hết lạnh ngay. Hehe.

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Thế tổng cộng xó bn bạn đăng kí off rồi chị

Em có đi ko ? Hiện tại có 7 mạng :) Đến hôm đó ntn thì chưa biết

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
ấm vẫn rét

Thôi cố gắng đi em :( Nhưng tại còn mỗi hôm đấy. Giữa tuần thì các bạn đi học. Cuối tuần sau thì các bạn về quê hết rồi
Bạn này gần nhà em cũng đi nè: 0165 868 5906
Em thử liên lạc xem. Đi cùng đc thì tốt

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
chị cho cái thời gian t7 vô lí quá hix , t7 cấp 2 cấp 3 đều phải đi học mà

Vậy tại sao từ mấy tuần trc chị hỏi ý kiến mọi người xem thứ 7 đc không thì ko ai nói gì >"<
Bây giờ sát ngày rồi mới vào topic. Vì chị đang học đại học nên t7 đc nghỉ :( không biết là bọn em vẫn phải học. Hix.
Nếu vậy thì chuyển sang chiều chủ nhật nhé. 4h lại cafe Hoa đá 43 phố Vọng đc ko ? Chỗ này cũng là địa điểm off pet của nhiều CLB mà

chokyu

T.Viên Năng Động
Chuẩn chuẩn, t7 em cũng phải đi học các bạn khác chắc cũng thế nhỉ, cn có khi đi dc... Mong là đi dc

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
cho e so ri vì chủ nhật e đi làm thêm. hì kiếm tiền mua cún

Em bảo CN thì chị chuyển sang CN. Chuyển rồi em lại bảo em ko đi đc là sao >"

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Vậy tại sao từ mấy tuần trc chị hỏi ý kiến mọi người xem thứ 7 đc không thì ko ai nói gì >"<
Bây giờ sát ngày rồi mới vào topic. Vì chị đang học đại học nên t7 đc nghỉ :( không biết là bọn em vẫn phải học. Hix.
Nếu vậy thì chuyển sang chiều chủ nhật nhé. 4h lại cafe Hoa đá 43 phố Vọng đc ko ? Chỗ này cũng là địa điểm off pet của nhiều CLB mà

Hix .. nếu hôm nay tớ còn đi được chứ mai thì ko được rồi .... Tết rôi .. tớ còn phải bán hàng tết nữa ..mai là nhà tớ mở hàng rồi
thế này chắc ra tết mới off được .. xin lỗi các bạn nhé :sadcorner:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Nhóm mình có ai trông đc mèo từ giờ đến qua tết không. Có vài chỗ nhờ nhóm mình trông giúp, sẽ gửi đầy đủ lồng, thức ăn cho mèo

chokyu

T.Viên Năng Động
Em này chị, hnay đi ngại quá đã đến muộn còn về sớm. Thế 2 bé chị bảo gửi nhà em bh ở đâu ạ, để em qua thăm chúng nó trc