• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close ! đã mua đc

@Nato cat's House: Như c Bảo Linh nói thôi bạn. Mình từng cầm 10tr trong tay kiếm 1 bé mèo tịt lít mà còn ko ra ( đó là mình kiếm bé còn nhỏ đó nha). Có hỏi nhà c Bi mập. Mèo con của Híp, đẹp lam mà thấp nhất cũng 15tr r. Thik lam nhưng phải ráng để dành thêm thôi :)

Hoangkim2611 said:
@Nato cat's House: Như c Bảo Linh nói thôi bạn. Mình từng cầm 10tr trong tay kiếm 1 bé mèo tịt lít mà còn ko ra ( đó là mình kiếm bé còn nhỏ đó nha). Có hỏi nhà c Bi mập. Mèo con của Híp, đẹp lam mà thấp nhất cũng 15tr r. Thik lam nhưng phải ráng để dành thêm thôi :)
ừa nè :( chắc phải vậy qá :D cảm ơn bạn nhìu nhìu nha

Bao Linh 85 said:
Hoàng Kim ơi, nếu mà c bít trc sau này sẽ có người hỏi vặn lại c như e,thì chăc chắn lúc cô K còn để giá "10tr" thì c đã chụp lại cái ảnh hình rồi! ^^
E vào xem k thấy để giá là e bị lỡ cái khúc hay r đó e
H chắc bé đã có chủ nên topic đã close và xoá giá rồi!
Còn về với chủ mới cô K có fix thêm k thì k bít
Nhưng c còn NHỚ NHƯ IN,ĐẢM BẢO VÀ CHẮC CHẮN rằng lúc đó số "10tr" còn đc cô K chọn size chữ rất to và in đậm em nhé!
chị sn 85. gần 30 rồi e, nên đã nói là phải có và chắc chắn thì c mới nói chứ!

Trời e ơi, Nếu e mà còn lăng tăng vì thấy cái số 10tr to tát quá, thì cứ gọi thẳng hỏi cô K xem,cô ấy 50 tuổi sẽ xác định lại cho các e nhé!
Chị nói thật lòng lun là nếu cái giá 10tr cho 1c mèo 34 quá đỉnh như của cô K, mà e nge c nói thôi đã k dám xem nữa, thì c khuyên em thôi thì tốt nhất "liệu cơm gắp mắm" đi em, có nhiu đó tiền thì e nên chọn những bé như tiền nào của đó đi,còn k như c nói e cứ gom góp để dành tầm 7tr trở lên đi rồi e sẽ thấy tự tin khi chọn mèo hơn là phải giật mình k dám xem như v nữa!
H mà c cho e sđt của 1 bạn đang bán mèo 34 tịt hỏi giá chắc e xỉu lun quá, hehe...vì 10 mấy tr k hà! Nhưng mà đáng đồng tiền bác gạo lắm e ạh! Tiền nào của đó câu đó chưa bgio sai!
Thôi thì lời cuối tại đây, chúc e may mắn sớm gặp đc mèo tịt lớn giá dưới 4triệu nè!
vâng ! chắc e cũng để dành dụm thêm nữa để mua bé nào ra bé đó luôn ạ , còn vấn đề mèo của cô K thì e cũng đả nghe nói qua và cũng xem tận mắt rồi c ạ , nên e biết là tiền nào giá đó , cũng có những ít ng ở hà nội bán mèo ba tư tịt khoảng tầm 3-5tr ý c ,
Hihi , dù sao e cũng cảm ơn c đã nhiệt tình giúp đỡ e ạ