• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close,k bán bán nữa!

Status
Không mở trả lời sau này.

anhvu2889

T.Viên Năng Động
Em mới biết tin từ của 2 đứa Fiona và Clio. Hy vọng chị sớm lấy lại được tinh thần. Đừng vội giải tán hết rồi lại thấy cô đơn thêm chị ơi :)

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Em mới biết tin từ của 2 đứa Fiona và Clio. Hy vọng chị sớm lấy lại được tinh thần. Đừng vội giải tán hết rồi lại thấy cô đơn thêm chị ơi :)
em cũng nghĩ như anh Vũ :( giải tán xong rồi ngồi 1 mình mới thấy tiếc nuối đó chị

Chị snghi dữ lắm mới đưa ra qdinh này, hiện tại c cho bé về ở bên nhà mẹ chị từ hồi clio mới phát bệnh kìa, chị sợ bị lây cg như k ai lo cho bé hết, với lại đêm chị k ngủ đc, vì lo sợ phải nge tiếng ụa mửa khi bé ói, nó ám ảnh c ghê lun, giờ c k còn sức lực hay tinh thần j cả, mẹ c lại già yếu k thể trông đc bé hoài, mong mọi ng hãy hiểu và ủng hộ c, chuyện chẳng đặng đừng lắm c mới làm :(((

tinytei

TinyTei
Chị bán hết thì này khj chị về nhà sẽ buồn lắm :( Ko còn Clio lẫn Fiona cơ mà...
Em cũng phải dứt lòng khi bán đứa con trai pé pỏng :(...
Buồn quá....
Nhưng nhà còn 2 đứa khác cần chăm pẩm nhiều hơn ( Vì 1 đứa 25~28/3 đẻ rồi ) Chưa kể có 1 chú cún con nữa :(...
Giờ nhà em cũng ko còn nuôi hams nhiều ( Còn đúng 1 cặp vàng chanh kỉ niệm thôi ). GP và Thỏ cũng ko còn....

Status
Không mở trả lời sau này.