• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close topic

Status
Không mở trả lời sau này.

hanazinzin

YTC Developer
eo ơi. Nhìn xinh lung linh quá đi mất. Chị ui. Đặt gạch là đặt tiền hả chị. Chị cho em xin cái giá vào inbox nhé. Nếu được em đặt luôn. Nhưng tháng 7 em mới qua nhà chị để đón mấy em được không hả chị

pink.hp2809

T.Viên Năng Động
eo ơi. Nhìn xinh lung linh quá đi mất. Chị ui. Đặt gạch là đặt tiền hả chị. Chị cho em xin cái giá vào inbox nhé. Nếu được em đặt luôn. Nhưng tháng 7 em mới qua nhà chị để đón mấy em được không hả chị

Mình để giá 1,3 triệu/bé đó bạn, fix cho ai nhiệt tình qua chơi với mấy bé nhé. Mình cần cho các bé về nhà mới trong tháng 6 thôi bạn ạ, vì mình có việc gấp phải về quê 1 tháng cơ.

Mit Xinh

I LOVE YOU MIU MIU
xinh quá.uppppppppppppppppppppppppppppppp

hanazinzin

YTC Developer
Mình để giá 1,3 triệu/bé đó bạn, fix cho ai nhiệt tình qua chơi với mấy bé nhé. Mình cần cho các bé về nhà mới trong tháng 6 thôi bạn ạ, vì mình có việc gấp phải về quê 1 tháng cơ.

hu hu. em nhìn thích quá. Cả người yêu em cũng thích luôn. Nhưg mà mùng 2/7 em mới thi xong. Bây giờ không thể thu xếp nổi. Hix. Tiếc quá. :(:)((

hanazinzin

YTC Developer
nếu mùng 2/7 e qua bắt đc thì chị có thể chờ đến hôm đó rồi về cũng đc.

Hi hi. 2/7 em mới thi xong. thu xếp công việc nhà cửa chó mèo qua nhà chị chắc cũng phải mùng 7 mùng 8 chị ạ. Vì nhà em cũng vừa đẻ 5 nhóc iu lắm. Chị cứ nhận gạch của người khác cũng được. Em chờ lứa sau cũng không sao. Hi hi. Mèo nuôi mùa thu càng mát mà. :Onion38:

Status
Không mở trả lời sau này.