• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

close topic

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyen thu trang

gold member
chân thành cảm ơn mọi ng đã 1 phần hiểu cho hoàn cảnh của em khi phải rời ra Bông. có bạn jin_meo đã có nhã ý muốn nuôi bé Bông nhà em. hy vọng nếu bạn đón bé bé sẽ dc ở với bạn mãi đến lúc bé già ( theo cảm nhận khách quan mà nói với t khi mèo nhà bạn bị hắt hơi sổ mũi bạn mang bé đến gaia khám thì bạn là 1 ng yêu mèo chứ ko có ý định lấy nó ra để kiếm tiền )

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
nguyen thu trang said:
chân thành cảm ơn mọi ng đã 1 phần hiểu cho hoàn cảnh của em khi phải rời ra Bông. có bạn jin_meo đã có nhã ý muốn nuôi bé Bông nhà em. hy vọng nếu bạn đón bé bé sẽ dc ở với bạn mãi đến lúc bé già ( theo cảm nhận khách quan mà nói với t khi mèo nhà bạn bị hắt hơi sổ mũi bạn mang bé đến gaia khám thì bạn là 1 ng yêu mèo chứ ko có ý định lấy nó ra để kiếm tiền )
chúc mừng em đã tìm được chủ tốt cho Bông

nguyen thu trang

gold member
Trần Mạnh Tùng said:
chúc mừng em đã tìm được chủ tốt cho Bông
may quá anh ạ ko biết bạn ý có chắc chắn đòn bông ko nhưng nếu bạn ý đón thì em yên tâm phần nào vì hôm em mang con của con sam nhá tú anh ra gaia thì gặp bạn ý ở đấy.

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
nguyen thu trang said:
may quá anh ạ ko biết bạn ý có chắc chắn đòn bông ko nhưng nếu bạn ý đón thì em yên tâm phần nào vì hôm em mang con của con sam nhá tú anh ra gaia thì gặp bạn ý ở đấy.
mình cứ hy vọng thôi e, mèo hắt hơi sổ mũi mà bạn ý đem ra tận Gaia khám thì đủ hiểu được b ý yêu mèo ntn, chăm sóc mèo ntn. Nếu Bông về đấy thì sẽ có cuộc sống tốt em ak

Moderator

Platinum Member
Super Moderator
Cảnh cáo Trần Mạnh Tùng về cách dùng từ xúc phạm người khác trong cm. Nếu tái phạm sẽ bị ban nick.

linhmiutq3

alo123 said:
"Oh xinh quá, giống bé nhà mình quá :keke_hehe: "

Sao bán thế bạn, pé bông là bạn mua về để kinh doanh mà,lúc vừa mua về đã đăng cho phối giống lấy tiền tức thì,up liên tục, giờ bán đi hơi bị lạ ( trừ khi pé có vấn đề), ko nhằm thì trước khi bạn mua pé mèo lady gì đó thì cũng đã đăng bán con bông này 1 lần, ko ai mua nên thôi. Còn việc bạn nói ko biết 1 pé mèo 5-6 tháng ( đã nuôi 4 tháng) mà mới phát hiện ra là đực thì hơi khó hiểu bạn nhỉ. Bông của bạn là 34 mặt tịt, phối giống cực sung ( đúng theo như mục đích của bạn khi mua pé về phối giống kiếm tiền mà) sao lại bán pé này mà ko bán pé lady ( khi pé còn nhỏ đễ tìm chủ, chưa có tính đực và chưa phối đc tiền cho bạn ) ???

"Bạn nào thật sự quan tâm và có lòng thương bé cho bé dc nhà mới tốt ko để bé phải long đong nữa" - chính bạn cũng đang đăng bán bé mà yêu cầu người mua sau này ko để bé " long đong" nữa là sao ??
sao toàn những người k biết cứ thik tỏ ra là ng có hiểu biết thế nhỉ
buồn cười thật
=))))

t2binh

YTC Developer
Hic, vậy là Trang phải tìm chủ mới cho Bông à :( Hy vọng Bông sẽ được về nhà mới và sống trong tình yêu thương. :03:

P/s: Nói thật là mình chưa từng quen biết Trang, nhưng gần như đi đến đâu trong diễn đàn cũng thấy có mặt, gần như đối với ai Trang cũng rất thân thiện và gần gũi => được rất nhiều người quí => bị 1 số thành phần ghen ghét, đấy cũng là điều dễ hiểu, cuộc sống phải có bạn có thù thì nó mới đủ màu sắc, những kẻ thù giúp chúng ta trân trọng hơn những người bạn, thế nên Trang nên cám ơn bạn "alo123" vì điều đó :157:

trangduyz113

nguyen thu trang said:
có bạn đặt tiền em đón bông rồi nhà chị ở đâu TQ thế chị ơi.
ui thế ak, chán thế. Nhà chị ở ngay ngã 8 thui. Nhìn ảnh của e chị thấy e quen lắm. Tiếc quá mình đến chậm 1 bước

up cho Trang nè,pé Bông yêu qa,ở sg là mình bắt rồi,^^! ,đừng để ý những đứa linh tinh hay phá phách Trang như vậy nha ,mấy đứa rãnh rỗi không co gì làm hay to mồm giảng đạo lắm.

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
Moderator said:
Cảnh cáo Trần Mạnh Tùng về cách dùng từ xúc phạm người khác trong cm. Nếu tái phạm sẽ bị ban nick.
nhưng Mod ơi... thành viên Alo123 đấy đã rất nhiều lần comment dìm hàng, bếu xấu, chọc ngoáy topic của người khác. Mình là 1 member, rất bực mình về tình trạng đấy. vậy cho hỏi nick alo123 xử lý như nào. Cứ để cho nó đi chọc ngoáy, nói xấu topic của người khác à

nguyen thu trang

gold member
trangduyz113 said:
ui thế ak, chán thế. Nhà chị ở ngay ngã 8 thui. Nhìn ảnh của e chị thấy e quen lắm. Tiếc quá mình đến chậm 1 bước
chị thấy em quen là đúng thôi vì nhà em tính ra cách nhà chị có chưa đến 500m. nhà em ở ngã ngay cổng trường tân trào thôi. :((

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
Moderator said:
Vậy bh những người luôn đi chọc ngoáy, phá hoại topic của người khác thì k bị xử phạt, cảnh cáo à. Nếu như vậy thì thà mình là người đi phá hoại topic người khác còn hơn là bảo vệ topic của người khác. Vì phá hoại topic đâu có bị cảnh cáo, còn bảo vệ topic thì lại bị cảnh cáo, đúng k hả Mod

nguyen thu trang

gold member
nhox.yêu.mèo^^ said:
up cho Trang nè,pé Bông yêu qa,ở sg là mình bắt rồi,^^! ,đừng để ý những đứa linh tinh hay phá phách Trang như vậy nha ,mấy đứa rãnh rỗi không co gì làm hay to mồm giảng đạo lắm.
chẳng nhứng giảng đạo mà con đi theo t hết topic này đến topic khác cơ

Status
Không mở trả lời sau này.