• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM close topic

meomay123

EM tên là Su được hơn 5 tháng thôi, mình mới bán cho em ấy có 1 triệu rưỡi mà giờ lại rao giá cao như vậy??? mình bận quá ko chăm nên bán e ấy đi, mong em ấy có chủ tốt thật sự đón e ấy

Benny so cute

YTC Developer
up phụ ... hot boy có khác ... khổ nỗi đang phải hầu một cô nương ở nhà nên chưa tiếp thêm anh nữa dc

Mình sắp tới phải đi tập quân sự 1 tháng ko thì mình đã để ở nhà trọ mình chăm r:( Ko có ở nhà mình k yên tâm, Bông (Su) đã hai lần ra khỏi cửa, một lần ở khu trọ mình và hôm kia ở nhà mình,sợ lắm:( bác nào tốt bụng đưa Bông về:(...e vừa tắm ,sấy cho e ý xong:(

Tieu Miu

Hari Purey Cattery
meomay123 said:
EM tên là Su được hơn 5 tháng thôi, mình mới bán cho em ấy có 1 triệu rưỡi mà giờ lại rao giá cao như vậy??? mình bận quá ko chăm nên bán e ấy đi, mong em ấy có chủ tốt thật sự đón e ấy
Vậy hả bạn? Bé tên Su hả? Tên Su thì đỡ qá :3, mình cứ tưởng tên Bông trùng vs tên mèo nhà mình thì hơi khó :)). Mình định ship e ấy vào Nam nè :D

trinhdung23 said:
:( mình cũng ko chăm đc ...bố mẹ mình ko cho nuôi:((( nhìn e ý cũng đáng iu lắm nhg ....:(
Bạn để lại giá như ban đầu bạn mua đi, vài bữa mình sẽ nhờ bạn mình qa đón e ấy rồi ship vào HCM cho mình :v

Giá c mình đưa ra khá cao, b nào thực sự muốn đưa Su (Bông) về ,cha(m soc Bo^ng chu dao thì lh vs mình..vì mình là ng đưa e ý về,mi`nh se~ quye^t dinh.0932230500

Tiểu Miu said:
Vậy hả bạn? Bé tên Su hả? Tên Su thì đỡ qá :3, mình cứ tưởng tên Bông trùng vs tên mèo nhà mình thì hơi khó :)). Mình định ship e ấy vào Nam nè :D
O*? Nha` c mi`nh thik go.i be' la` Bo^ng,vi` no' be'o xinh nhu* cu.c Bo^ng,co`n mi`nh va^~n go.i Su

Bạn để lại giá như ban đầu bạn mua đi, vài bữa mình sẽ nhờ bạn mình qa đón e ấy rồi ship vào HCM cho mình :v