• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM CLOSE

hoanglan07z

YTC Developer
giá mình đưa ra tương đối rồi bạn. Bố mẹ tụi nhỏ là ALD có sẵn ở nhà mình, tui nhóc loi nhoi nên chụp hình khó quá chứ ở ngoài tụi nó lông rất dài ko kém gì các bé 34 con đâu. Các bạn cứ đến xem thoải mái nhé. yêu thì đón bé. ko thì qua chơi với bé vui vui cũng ko sao
Mình mua bé hồng phấn mà giảm cho mình tý dc ko bạn . DO mình còn đi học...

ôi chuyển tận dalat lận cô ơi . nếu vậy cô giữ bé hồng phấn cho con dc 15-20 ngày cho lớn 1 tý con chuyển theo xe lên trên đó dc ko cô .

hoanglan07z

YTC Developer
ôi chuyển tận dalat lận cô ơi . nếu vậy cô giữ bé hồng phấn cho con dc 15-20 ngày cho lớn 1 tý con chuyển theo xe lên trên đó dc ko cô .
Xa thế à? Mình ko giữ cũng ko nhận cọc. Mà để con đi xa thế cũng ko nỡ. Trước giờ xa nhất là ra Bình Dương à, hoặc Vũng Tàu. Hixhix bạn thông cảm vậy.

tại vì bạn con đang kiếm 1 bé cái nữa cùng với bé đực gởi về . cho lên xe chứ ko phải gầm , nên cũng ko sao . Để con mua thêm cái lồng vận chuyển nữa . nhưng mún bé lớn tý nữa cho chắc

hoanglan07z

YTC Developer
tại vì bạn con đang kiếm 1 bé cái nữa cùng với bé đực gởi về . cho lên xe chứ ko phải gầm , nên cũng ko sao . Để con mua thêm cái lồng vận chuyển nữa . nhưng mún bé lớn tý nữa cho chắc
mình ko hứa trước cứ ai đến xem ưng thì đón bé thôi.