• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

close

Status
Không mở trả lời sau này.

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
bạn có thể đăng ảnh bé cún có bớt trái tim của bạn lên đựoc k để yêu thú cưng xét

chocolate

Mình mua đợt đấy là chưa tiêm phòng, hình như nó di chuyển nhiều nên hơi yếu.Ngây xưa mua chó mình tưởng bạn Mini bảo là chó nhà bạn cho nhưng sau đấy mới biết là mua của người khác rồi bán lại cho mình.

chocolate

Nó bị đi kiết và nôn ra sán nhưng mà mình không biết cách chữa mặc dù gia đình mình chăm sóc chu đáo nhưng không qua khỏi. :)

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
thế mà bạn mini bảo là mình lập nic ảo vào phá bạn có thể đăng ảnh và cho biết chính xác giá tiền bạn đã mua mua lúc nào nhé..và mua ở đâu để mọi người giúp bạn

mini123

phiêu bạt
tất cả các cún đã tiêm phòng đều sẽ có giấy tờ ........ mệt mỏi wa ......... cún chết vì nguyên nhan gì ?????? nuôi cún mà k bít nó làm sao ak ????????????? bục cả mình . bán cho 1 ng k yêu thương cún r ..... chán :)

mini123

phiêu bạt
Nó bị đi kiết và nôn ra sán nhưng mà mình không biết cách chữa mặc dù gia đình mình chăm sóc chu đáo nhưng không qua khỏi. :)

nếu chính sác là mình bán cún cho bạn. vậy tại sao khi cún ốm bạn k nói cho mình ????????? :)

chocolate

Uh, mình mua đợt đấy là 900k. Nói chung là mình mua rồi thì chó bị làm sao thì không trách ai cả. Vấn đề đã rồi nên không phải cãi nhau nữa nên mình chỉ đề nghị rút kinh nghiệm về sau thôi

mini123

phiêu bạt
Uh, mình mua đợt đấy là 900k. Nói chung là mình mua rồi thì chó bị làm sao thì không trách ai cả. Vấn đề đã rồi nên không phải cãi nhau nữa nên mình chỉ đề nghị rút kinh nghiệm về sau thôi

đấy là bạn nói ra thì phải giải thick rõ ........ cún chết k phải lỗi ở mình . và mình cũng k nói là cún của nhà mình , đúng k ?

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
đấy rõ ràng là chó cảu mini bán...mini cam kết là tiêm mũi 7 bệnh thì có cả sổ giun chứ sao vẫn nôn ra giun vậy hay mini dùng giấy tờ giả.bạn nên chọn người mua uy tín .Nhìn người mà mua. nhìn mini như thế thì chỉ có tiền thôi chứ biết gì về chữa trị chăm sóc ngeh nói mini còn nghiện mà

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
bằng chứng rõ rành ảnh cún mình chụp lên là hoàn toàn đúng sao mini bảo của ai show wc mini giải thích đi

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
cm r thì sao ? cuối cùng thì bà đc gì và tôi mất gì ???????? nếu đúng là cún đó chết là cún của tôi . tôi sẽ có tránh nhiệm với khách . bà là cái gì mà suốt ngày lên mặt , tôi chả sợ gì , nếu cún lần này chết do lỗi của tôi , tôi chấp nhân trả lại bạn kia tiền đã mua cún . tôi k giầu nghèo gì vài triệu . bà phải hiểu như thế

bạn nhận lại 900k đã mất đi nhé và đừng bao h mua lại đây cũng là bài học cho các bạn định mua của mini

chocolate

Thứ nhất là mình học trên đây và mẹ mình ở nhà nuôi chứ không phải mình.Thứ hai là khi mình nhận được thông tin về nó thì đã bệnh nặng lắm rồi.Lúc đấy nó chỉ nằm chờ chết mà lúc về nhìn cảnh đấy không làm gì được View attachment 8186

mini123

phiêu bạt
làm gì có giấy tờ giả ???????? nói chung là viêc này bạn muốn giải quyết thì pm thẳng vs tôi . chảng cho nhưng kẻ thừ nước đục thả câu . bà china girl có liên quan đến vụ này hay sao mà nói như đúng r thế ? bà bít tôi là ai ak? mà nghiên vs k nghiêm ? tôi k nghiện thì bà tính sao ? bà xuống đây cho tôi xem cái mặt miền núi của bà cái . thừa hơi dỗi việc lo chuyện bao đồng :)

mini123

phiêu bạt
Thứ nhất là mình học trên đây và mẹ mình ở nhà nuôi chứ không phải mình.Thứ hai là khi mình nhận được thông tin về nó thì đã bệnh nặng lắm rồi.Lúc đấy nó chỉ nằm chờ chết mà lúc về nhìn cảnh đấy không làm gì được View attachment 8186

thế chốt hạ . đây có phải lỗi cảu mình k ?

chocolate

Mình không có ý đưa viêc này để các bạn cãi nhau hay lợi dụng việc này để phá người kia. Hy vọng để các bạn rút kinh nghiệm thôi.

mini123

phiêu bạt
nói cho china gỉl bít . tôi k sống vì tiền bán chó như bà . tôi k làm nghề bán chó . bà hiểu k ? tôi chỉ đang vài con lên bán chơi thôi . thjick thì bán k thì thôi . còn nếu bít bnaj kia vô trách nhiêm vs cún thế thì tôi cũng trảng ban h bán kể ca là 9tr chứ k phải 900

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
ù bạn cứ lấy tiền bồi thường đi bạn mini tự giác là tốt chứ k phải cãi là k bán chó bắc kinh mà bán 900..thứ 2 giấy tờ bạn ấy bảo tiêm đủ 7 mũi mà sao cún vẫn đi giun sán tức là chưa tiêm sổ giun..thứ 4 là ở diễn đàn phải làm ăn chân chính chưa k như bạn mini mà lừa đảo chó nhà mà ra chó bệnh về nhập mà vẫn giao bán chờ mod xử lý

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
trách nhiệm là về cả bạn nữa đưng trách bạn ấy bạn k tiêm đầy đủ còn lừa đảo và k chịu thừa nhận là chó mình bán mãi mới lộ ra cái đuôi lúc đầu bạn ấy lôi nh0ckut3l0v3ly9x vào để nhằm nói là mình dựng chuyện nhưng bằng chứng đã rõ bạn còn muốn nòi gì k

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
nếu chính sác là mình bán cún cho bạn. vậy tại sao khi cún ốm bạn k nói cho mình ????????? :)
đấy là bạn nói ra thì phải giải thick rõ ........ cún chết k phải lỗi ở mình . và mình cũng k nói là cún của nhà mình , đúng k ?
bạn lấy bé cún khác về nuôi cũng được bạn ấy đã đền

Status
Không mở trả lời sau này.