• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close

Miu em

Member
Hai con mèo nhà mình đẻ được 6 con mà không biết bao nhiêu tuần là đủ để tiêm phòng nên bạn nào biết thì trả lời bên dưới nha !
Gấp gấp mình đang buồn vì ko biết chuyện là khi nào mới tiêm nên chết hết hai con rồi !
Giúp mình với các bạn !!!

bapqq

Nó chưa được hai tháng
Chưa đc hai tháng mà bị lãi nặng thì chắc trong môi trường ăn uống bẩn quá r @@, giờ mà sổ cũng chết mà ko sổ cũng chết, phải xem lại môi trường thả mèo bạn ơi

Miu em

Member
Chưa đc hai tháng mà bị lãi nặng thì chắc trong môi trường ăn uống bẩn quá r @@, giờ mà sổ cũng chết mà ko sổ cũng chết, phải xem lại môi trường thả mèo bạn ơi
Còn bốn con bây giờ đã rất khỏe mạnh. Mình thả nó trong nhà ,cho ăn cơm với cá và chưa bao giờ cho đi chơi xa mà với lại có một con khác cũng đẻ mà con nó lại sạch sẽ và đẹp đẽ mặc dù nó cũng ở môi trường đó thôi nên mình đã biết do nguyên nhân gì, bởi vì nó không lo chăm con mà cứ đi vòng vòng trong nhà rồi nổi máu đực nên có bầu rồi mà nó ăn con nó chạy lại nó đánh rồi nó ko cho con bú sữa nữa. Có ba con lớn mà đợt vừa rồi nó cũng bị lãi do mới xin sổ xong sống rất khỏe mạnh. Môi trường sống của mình và các miu là gần như tự nhiên, cây xanh mát mẻ lắm.