• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

close

Status
Không mở trả lời sau này.

meobosua

YTC Developer
àh, mình quên nữa, mình ở tphcm Q11, các bạn muốn mua thì cứ yên tâm nhé, mình nói thật là chim cút đang trong thời kỳ đầu đẻ trứng cút, nếu mua về nuôi thì chim sẽ đẻ dài dài đấy, dễ nuôi lắm, chim hoàn toàn khỏe mạnh lanh lợi lắm..............

Happy_Iceream

YTC Developer
ủa?chim cút có phải là trứng cút lộn sinh ra hok?ở chợ mình ngta cho nhìu lắm nè vì nó nở ra luôn ngta k bán đc,đến mua trứng cút lộn mà thấy nguyên con cút chui ra..

xiaohuamao

YTC Developer
đúng rồi bạn, chim cút là trứng cút lộn nở ra đó, nhưng mà chim cút của mình là đi mua và chọn giống ở dưới quê, nuôi đến giờ 2 tháng mấy rồi, đến bây giờ ngày nào chim cút cũng cho trứng.hihhi........bán đi cũng tiếc lắm nhưng vì nuôi nhiều quá lo cũng ko xuể (nuôi chim cút, thỏ kiểng, mèo 6 con, cá kiểng nữa....@_@. với lại sắp đi du học rồi nên bắt buộc bán đi chim cút, may mà những lúc thi có mấy chị ở nhà chăm sóc dùm,còn mèo nuôi lâu có cảm tình nên mình ko bán được, mình có bán thỏ nữa, bán hết đợt thỏ này là ko bán nữa, ihhhiiih...................

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
up up up lên đầu bãng nào :D

meobosua

YTC Developer
uhm, vậy bạn mua dùm mình nha, mua về đẻ liền hả bạn? mình mua của bạn rồi bán lại cho chủ bán chim cút. Công sức bỏ ra và tiền cám tính dến giờ cũng mấy trăm ngàn rồi, không sao, từ giờ đến tết nếu ko bán được thì mình đem cho bà con dưới quê, hihhi........cám ơn bạn đã quan tâm.

Status
Không mở trả lời sau này.