• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

close

haianh_nam82

YTC Developer
Nhìn thích thật.mình đang nuôi một đàn bulldog,ko mua luôn.
Trước mình có 1 bé .
Uuppp giùm bạn.chúc bé mau về với chủ mới.
Uuppppppppppppppp

hienxinhdep

YTC Developer
Nhìn thích thật.mình đang nuôi một đàn bulldog,ko mua luôn.
Trước mình có 1 bé .
Uuppp giùm bạn.chúc bé mau về với chủ mới.
Uuppppppppppppppp

1 đàn thì vui quá còn j, mà bạn khéo chăm nhỉ, mình có 1 bé mà đã thấy vất vả rồi trong khi bạn chăm cả 1 đàn. Cảm ơn bạn đã up phụ nha. Chúc các bé nhà bạn luôn khỏe nha

haianh_nam82

YTC Developer
đàn nhà mình 1 mẹ 7 cún con....chăm mệt hết cả người...
cố một tháng thui là suất mà bạn.
chúc sam của bạn mau có chủ tốt.

hienxinhdep

YTC Developer
đàn nhà mình 1 mẹ 7 cún con....chăm mệt hết cả người...
cố một tháng thui là suất mà bạn.
chúc sam của bạn mau có chủ tốt.

Cũng biết là cố 1 tháng nhưng 1 tháng ấy vất vả lắm phải ko bạn, cảm ơn lời chúc của bạn nha, mình cũng mong Jam sẽ có được 1 người chủ mới thật tốt

haianh_nam82

YTC Developer
vất vả lắm bạn ơi.vất bằng mấy chăm con nhỏ ý.chăm con còn dc ngủ cùng.đằng này đêm đến cứ phải dậy xuống nhà cho mấy bé ý ăn.......
upp thêm phụ bạn để sam mau về với chủ mới.

hienxinhdep

YTC Developer
vất vả lắm bạn ơi.vất bằng mấy chăm con nhỏ ý.chăm con còn dc ngủ cùng.đằng này đêm đến cứ phải dậy xuống nhà cho mấy bé ý ăn.......
upp thêm phụ bạn để sam mau về với chủ mới.

Mình chưa chăm cún đẻ bao giờ nhưng nuôi cún từ bé thì nuôi mấy cún rồi mà đã thấy vất vả lắm rồi, nên mình hiểu chăm cún đẻ phải vất vả gấp trăm nghìn lần ấy chứ, mình khâm phục bạn thật đấy

hienxinhdep

YTC Developer
up cho sam của bạn.
tình hình sam của bạn đã có ai quan tâm chưa?
chúc sam mau mau có chủ mới

Cảm ơn bạn nha, bé Sam nhà mình cũng có mấy bạn đang quan tâm, mình muốn tìm cho em nó 1 người bạn, 1 người chủ thật tốt