• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close

Status
Không mở trả lời sau này.
E là bảo nè chị,gọi chị mà chẳng nghe chị trả lời hết.ko hiểu sao lun.rảnh chị gọi lại cho e nha.mèo chị quá đẹp.khi nào về tới VN rồi thì nhắn e qua nhà chị chơi nhé.thanhk chị...!!!

A,chị đợi em qua lâu rồi mà có thấy gọi gì đâu. Điện thoại vẫn mở bình thường mà trừ khi hết pin thôi,hj̀

boo09

T.Viên Năng Động
@ sweetmemory : ôi e ơi , c còn thiếu 1,2,3,4...đứa nữa mới đủ hehe đến lúc ấy là ngừng luôn :le_luoi: , không tha về nữa ^^ à mà có gì c up hình mới rồi , e qua xem con bé nhà e đi hehe
@ chủ topic : xin lỗi bạn vì mình làm loãng topic của bạn :gongxi-1: , có gì hè này về hy vọng các bé nhà mình sẽ được qua giao lưu và kết bạn với các bé nhà bạn . mấy đứa nhà mình thì không phải doll face , toàn là mặt dài như trái xoài thôi hehe :ngoi_xom: . Khi nào các bé về nhớ update tình hình các bé nha bạn...

ckh0nda

Member
Mình liên lạc rất nhiều lần qua số dt của bạn. Nhắn tin không thấy trả lời, dt thì pick up nhưng không lên tiếng.
Mình muốn bé thu 1.
Bạn cho mình giá và khi nào bé về nhé.
Thanks

Meoluuly

YTC Developer
Mình liên lạc rất nhiều lần qua số dt của bạn. Nhắn tin không thấy trả lời, dt thì pick up nhưng không lên tiếng.
Mình muốn bé thu 1.
Bạn cho mình giá và khi nào bé về nhé.
Thanks

Mih giống bạn nầy,nghe pick up nhg chẳng nghe nói chuyện cả.....!!

ckh0nda

Member
Mình rất muốn mua giá không thành vấn đề nhưng liên lạc để hỏi thăm khó khăn quá.
bạn thuan81 liên lạc được với chủ topic không vậy?

Mình rất muốn mua giá không thành vấn đề nhưng liên lạc để hỏi thăm khó khăn quá.
bạn thuan81 liên lạc được với chủ topic không vậy?

Mình ghi nhầm số điện thoại ,đã cập nhật lại số liên lạc rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.