• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close!

hanazinzin

YTC Developer
Lại vào ngó con zai đẹp zai cái :Onion38: :Onion38: . Nhìn yêu tóa đi mất. Hix máu tham lại nổi lên thì nhà thành cái trang trại mèo mất thui

thật sự hơi xin lỗi bạn chủ Top 1 tẹo tớ nhớ ko nhầm thì bạn mua mèo của 1 bạn trên này. mua hẳn 1 đôi giá bao nhiu ý nhỉ à 1 cặp là 1tr1 tức là 550k 1 em ^^
và mèo này là mèo lai ta ^^ hihi bạn ở HN đúng ko ;)) bạn chủ cũ củ bé này cũng từng bảo tớ là tớ mua lại của chị ý đi ko để em ấy bị " lái mèo " rao bán thì ko hay chút nào

Chị Chủ Top cho em xem mặt bố mẹ của bé xem bé có đang 1tr3 ko vía lấy cao quá như thế làm tổn thọ của bé đó chị
xin lỗi nếu e nhầm người

vanhongphuong

T cũng đã đọc đc topic 1 bạn mua với giá 550k cả đôi mèo. Có 1 e giống hệt thế này. Ko rõ là bạn này hay ko,nh nếu là bạn thì bạn hãy bán lại với giá tươg đươg hoặc hơn chút chút nếu b đã mất công chăm sóc thôi! Chủ yếu là e mèo được về với chủ yêu thương. Còn kinh doanh kiếm lời trên các em ý các bạn có thấy em ý đáng thương không?

Moneyofme

Đầu Đội Nón Zách Chân Đạp Zép Đứt Quai
E nay ma 350 k, hoc lop 6 ko co tien nuoi meo thi thoi. E meo qua xinh minh copy anh lai lam phong nen man hinh dt cua minh. E nay it nhat 1tr2 den 1.5tr. Up cho dat hang!

em mèo ở 2pic này đúng là chị meo_ngo bán 550k đó bạn, em nó là mèo lai xù, chị ý bán rẻ nhưng gặp phải lái mèo thôi

đúng đó :"> hay gọi meo_ngo qua đây nhỉ :">

đang quan tâm ! bạn bạn ghi thẳng giá lên toppich đi .

Phương Hạ

YTC Developer
Ko fai tinh toan ma meo Nga binh thuong da la 700 den 900 1 em meo be . Em meo cua ban nay nuoi lau roi, ma beo the kia. The ko tinh tien nuoi duong cham soc ah? Mac ca di mac ca lai kho than meo. O yeuthucung.com ban ko dat hon binh thuong, thuan mua vua ban. Cho meo thi ban dat hay re tuy thoi diem. Ng ta ban dung gia so voi thi truong de tranh co ng mua meo ve kinh doanh.

ai buồn mặc cả chẳng qua thấy tội bé kia hỏi mua mèo mà bi nói thôi :03:

Phương Hạ

YTC Developer
Chị nhìn sao mà kêu em này là mèo ta vậy cho chị. em mèo ta nhà em để so sánh chị nhé Đàn mèo nhà em chỉ mới 1 tháng thôi nen k to được như mèo chủ top được nhưng mèo mẹ là mèo ta còn bố là mèo nga đấy chị nhé mà cái mặt nó ntn này

bạn bảo là mèo ta ng ta bán 350k thì mình chẳng bảo bạn là mèo ta người ta cho. Chứ ai biết là bạn có mèo.

mèo ta mà bán 350k thì tớ cũng bái phục. chắc mèo ta của bạn ấy phải 5 kg rồi mới dc giá đó :)) nhà mình mèo ta có đẻ thì nhà mình đem biếu lấy vía 10k hoặc 20k cho nó sống tốt thôi chứ ai mua mà bán cái giá 350k ấy.