• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close!

Status
Không mở trả lời sau này.

xiaohuamao

YTC Developer
Bao Linh 85 said:
Hihi, ^^ lại 1 lần nữa cho thấy b hơi bị hời hợt khi đọc topic mèo, nhất là topic mèo mà b nói b muốn đón bé nữa! Haizz...

Bạn đọc lại 1l nũa cái cmt này của mình xem nào, đọc từ từ chậm rãi để hiểu nhé
Và cái cuối cùng, trc h bé nào mà mún đón mình sẽ bốc đt lên gọi ngay và liền lun, chứ k ai lại nghĩ như b tại sao lại mún đón mà hỏi trực tiếp thì ngại??ngại tốn tiền àh hay ngại hỏi cho thoả mãn tò mò rồi k mua? ^^

Àh còn chuyện để chữ ký đấy, cái đó là CHỮ KÝ bạn nhé, chứ k phải anbum hình, trời ah! ~.~ admin cg cho tải hình có giới hạn thôi, và chữ ký cg là của cá nhân của mỗi ng, nên k có j phải trìh bày lí do li trấu với b, vì sao để bé này mà k bé kia,ủa, có bnhiu bé là phải để hết ah, mốt chúng nó đẻ mấy bầy cg cho lên hết àh. sao có mấy nhà nui mèo đẻ quá trởi mà chữ kí cg chỉ để 1 con đấy, b cần mình liệt kê ra cho ko? để vào thác mắc với ngta nhé!
Và ở chữ ký của mình, thậm chí là có 2 bé đã mất và 2 bé mình gả đi rồi mà sao mình vẫn để?? Đâu phải cứ đẹp là phải để lên?để khoe? Theo như ý b mới chịu hả?

mình tiếp chuyện với bạn cmt trc và cmt này là quá đủ rồi!

Có sđt đó, thắc mắc cứ g, k việc j phải ngại, gọi để thoả mãn trí tò mò đều ok, mình trực đt suốt 24/25 để chờ b gọi ngen!
Oh, vậy là bạn mới mua bé 10 ngày thôi bây giờ bán lại, vì bạn viết tắt nên nhầm ý ^^, pé đẹp lắm bán giá này không lo người ta mua đi bán lại sao ^^? Bạn bán bé này có bảo đảm sức khỏe bệnh tật không? Xin lỗi nếu mình hỏi hơi quá ! ^0^

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Các con àh, các con đc làm mèo sướng nhỉ, vì các con có hiểu hay ko hiểu, các con có nge lời hay k, cg k ai bảo các con dốt đc cả, vì các con là động vật mà đúng ko, chứ làm người hoá ra lại khổ lắm các con ạh, có người nói 1 hiểu 10, có người nói càng nhìu càng ko hiểu đc bnhiu, thắc mắc thì nhìu mà k hiểu đc bao nhiêu, hoá ra lại là chậm tiêu!
Nhìu khi mẹ dạy các con, bảo các con làm này làm kia hoài mà các con k làm đc, mẹ cg k dám trách đc, chứ còn nếu các con là người mà nói các con k nge, sẽ bị cho là lì và chai quá đấy!

Status
Không mở trả lời sau này.