• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close

cat29

Ngoc Anh
Bao Linh 85 said:
Ôi,lại có thêm 1 đàn baby xinh quá thể này! Chị ganh tỵ quá, huhu
Hìhì, từ từ chị cũng sẽ có 1 đàn giống e thui nè, ^^. Àh mà đợt này chị L có đi of nữa hông chị ?? :D

cat29

Ngoc Anh
hizo0988 said:
upppppppp cho ngọc anh nè kaka
Cám ơn a trai nhìu nè ^^

Charlene2801 said:
hình lung xinh quá! Up cho các con xinh đợp này :03: Các bạn đến xem trực tiếp sẽ thấy các bé cực kỳ hiếu động, đáng iu lắm cơ :wub:
Thanks Ng nha, hìhì, tụi nhỏ wậy thiêt

xiaohuamao said:
Xinh thế, chủ cute mèo xinh, up thôi !
cám ơn bạn nhé

Tiểu Miu said:
>O< Mèo nhà chị NA bao h cũng xinh cả :x. heo anh lại có e nữa rồi >O< :03: :03: :03:
cám ơn Miu, có muốn wa chị chơi nữa hông nè ^^

michu_meomeo99 said:
e upupup phụ chị buổi sáng ngày cuối tuần :wub: :wub: :wub:
Cám ơn Mi nhìu nhìu nha :D

Tư Heo

Member
Mấy bé xinh qua, cho mình xin giá bé trai màu vàng nha bạn, mà bố của bọn nó đẹp quá sao bạn không cho phối giống đi bạn, mình có 1bé gái tới tuổi đòi chồng rồi,Tu Heo mà kết duyên được với cu Heo đẹp trai thì vui qua, hai con Heo đe ra 1con mèo :)

dallascao

Member
inbox cho mình giá mấy bé với! đàn của bạn xinh wa!!!! thích bé đực mảu vàng nhấ chắc phải ghé nhà bạn đón 1 bé mới đc...^^

cat29

Ngoc Anh
friday2005 said:
up cho đàn con của Heo mau về nhà mới nè":D
Cám ơn bạn ^^

Tư Heo said:
Mấy bé xinh qua, cho mình xin giá bé trai màu vàng nha bạn, mà bố của bọn nó đẹp quá sao bạn không cho phối giống đi bạn, mình có 1bé gái tới tuổi đòi chồng rồi,Tu Heo mà kết duyên được với cu Heo đẹp trai thì vui qua, hai con Heo đe ra 1con mèo :)
hìhì, vì mình còn phải thông qua ý kiến gđ nữa, nếu mình quyết định được thì dễ quá rồi, mà bé nhà bạn cũng tên Heo lun hả? Là bé trên avatar hả bạn ? mình thích tên Heo:D

dallascao said:
inbox cho mình giá mấy bé với! đàn của bạn xinh wa!!!! thích bé đực mảu vàng nhấ chắc phải ghé nhà bạn đón 1 bé mới đc...^^
Bạn vừa nt cho NA đúng kg ? ^^

double.ninz said:
ib bé trai mau trang đen cho minh nha b
Đã ib cho bạn rồi nhé

cat29

Ngoc Anh
Tiểu Miu said:
Dạ có. Hehe :x, hbữa e có pm fb chị mà ko thấy chị trlời, đang suy nghĩ xem có ăn nói vớ vẩn jì để chị giận ko :(.
Bữa e qa nhà chị Ivy nựng Subom đã qá trời lun >OO<
vậy pé sắp xếp wa đi nè, chị dễ chịu lắm nè, kg có biết giận ai đâu

NhocSunny said:
mèo bố có màu lông nhìn lạ và độc thật, thích nhất mèo bố và mèo con dưới chữ ký :D
cám ơn bạn nhé ^^

ecklee said:
Uppppp cho các hoàng tử công chúa nhà NA này :x ^^
Thanks Eck nhìu

Tư Heo

Member
Uh, bé nhà mình cũng là tên Heo luôn, là Tư Heo, hình avatar là chính nó đó ko chạy đi đâu được :) ,hồi lúc mới có ba tháng, giờ 11 tháng bự rùi, cứ nhõng nhẽo đòi chồng hoài mà mình ráng giữ cho tròn năm nên chưa cho, mà càng ngày càng đòi dữ quá, nên cũng muốn kiếm chồng cho chỉ, mà Tư Heo mê trai đẹp, phải đẹp trai như Heo nhà bạn mới chịu nha :) . Ah, bạn inbox mình bé vàng đực cho mình với nha.

cat29

Ngoc Anh
Lovepupy said:
Ban ib gia be vang cho minh nhe
Đã ib cho bạn rồi nhé !

Tư Heo said:
Uh, bé nhà mình cũng là tên Heo luôn, là Tư Heo, hình avatar là chính nó đó ko chạy đi đâu được :) ,hồi lúc mới có ba tháng, giờ 11 tháng bự rùi, cứ nhõng nhẽo đòi chồng hoài mà mình ráng giữ cho tròn năm nên chưa cho, mà càng ngày càng đòi dữ quá, nên cũng muốn kiếm chồng cho chỉ, mà Tư Heo mê trai đẹp, phải đẹp trai như Heo nhà bạn mới chịu nha :) . Ah, bạn inbox mình bé vàng đực cho mình với nha.
NA ib cho bạn rồi áh ! ^^

Tiểu Miu said:
Dạ, e lo cho 2 đứa nhỏ sắp vào xong xuôi rồi e qa chị hen :gongxi-1:
ok pé, lo cho tụi nhỏ đâu vào đó đi rồi đem wa cho tui nựng với nha, hihi