• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

close.................................................

Status
Không mở trả lời sau này.

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
Casau75 said:
MẤY NHOX ĐẸP TROAI QUÁ, MONG NHOX VÀNG MAU KHỎI CHÂN
CHÚC MẤY NHOX SỚM CÓ GẠCH HẾT NÀO
Bao Linh 85 said:
Qa trang 1 mau về nhà mới nào!!!!
akabi311 said:
úp cho anh traj nè ^^ mèo xinh quaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
vampre101 said:
các bé xinh quá! chúc các con mau có nhà mới
tks all các bạn
lên trang 1 nè 2 bé trai anh 3 và Út đẹc

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
alice.4387 said:
A Đạt đừng bán bé vàng nhé:(( nếu ko nuôi được thì e sẽ nuôi hộ a,bán bé vàng tội lắm đó a..oà.....oà.......
anh đâu có bán bé vàng( Nhện) đâu. vì có 1 em gái mua bé trắng và xin nuôi bé vàng để có bạn nên anh mới để bé ấy nhận nuôi luôn, để 2 tháng các bé biết ăn xem sao.
em có gạch bé nào k nè, hằng ku út iu lắm ak, em thì giá bằng 1/2 ng ta hihi

alice.4387

T.Viên Năng Động
MeoxiemBD said:
anh đâu có bán bé vàng( Nhện) đâu. vì có 1 em gái mua bé trắng và xin nuôi bé vàng để có bạn nên anh mới để bé ấy nhận nuôi luôn, để 2 tháng các bé biết ăn xem sao.
em có gạch bé nào k nè, hằng ku út iu lắm ak, em thì giá bằng 1/2 ng ta hihi
e ko gạch đứa nào đâu,để a tìm chủ mới cho mấy nhóc,rồi lấy tiền lo cho mấy chục tình iu khác ở nhà nữa kia,hihi...e đọc ko rỏ cứ tưởng a bán bé vàng,vậy là bé vàng có chủ rồi...:)) hihi...e zui lắm,chúc pic của a đông khách và các bé nhanh về với chủ mới nha:))

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
be xinh said:
hic các con của Mun đều có chủ rồi còn mỗi thằng xám mun nhìn iu chết mà không ai yêu à ? mau có nhà mới nhé
Bé útt iu lắm

alice.4387

T.Viên Năng Động
Thôi e đổi ý rồi,e mún đón bé mun giống cha,a inbox cho e giá cọc nha,cho e số tk mai e gửi qua cho a,thích bé đó quá.:))

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
alice.4387 said:
Thôi e đổi ý rồi,e mún đón bé mun giống cha,a inbox cho e giá cọc nha,cho e số tk mai e gửi qua cho a,thích bé đó quá.:))
Sax. Có người mới gạch pé rồi đấy em. Hix. Còn pé ut đó em. Pé út sinh lắm, hôm nào em lên chơi với mấy pé nha

Status
Không mở trả lời sau này.