• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

close.................................................

Status
Không mở trả lời sau này.

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
nhà nhiều mèo quá nên mới bán giá để bé sớm về nhà mới mà có vài ng gọi bảo mèo bênh bớt giá 2tr đi, thiệt là mất time bởi thế mới post thêm hình bé mới chộp lúc 21h10p ngày 1/8/2013
up cho con trai nào

MiuMiu.89

YTC Developer
Tháy tọi kuty quá hum bủa a gủi ảnh bé bị mủ dính e hét hòn.chúc con nhanh tìm dc chủ va nhanh láy lại phong dọ.sory mod máy này mình ko bík viét dáu

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
MiuMiu.89 said:
Tháy tọi kuty quá hum bủa a gủi ảnh bé bị mủ dính e hét hòn.chúc con nhanh tìm dc chủ va nhanh láy lại phong dọ.sory mod máy này mình ko bík viét dáu
tks em, hôm nay thấy nó buồn buồn, kêu cái chạy lại cạ cạ thương quá, thiến thì tội nghiệp, nên fix giá để sớm về nhà mới.

xiaohuamao

YTC Developer
Pé này lúc trước được đăng bán mấy tháng trời, mãi đến vừa rồi mới được về nhà mới bây giờ lại tìm nhà mới nữa, mà chủ topic nhà nhiều mèo đực sao rước về nữa vậy? Nhắm nuôi được mới mua, nuôi chưa tròn tháng đã phải tìm nhà nữa rồi. Haizzz... tội pé ghê, mong chủ nào đó rước pé về nuôi lâu dài.

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
xiaohuamao said:
Pé này lúc trước được đăng bán mấy tháng trời, mãi đến vừa rồi mới được về nhà mới bây giờ lại tìm nhà mới nữa, mà chủ topic nhà nhiều mèo đực sao rước về nữa vậy? Nhắm nuôi được mới mua, nuôi chưa tròn tháng đã phải tìm nhà nữa rồi. Haizzz... tội pé ghê, mong chủ nào đó rước pé về nuôi lâu dài.
Sr U
Thứ 1 : mèo này mình dc một người bạn tặng
Thứ 2: mình đã hỏi ý bạn mình rồi mới post bài lên tìm chủ.
You k biết j sao vô pic tôi mà phán như thánh thế???

xiaohuamao

YTC Developer
Àh, vậy là pé này vẫn chưa về nhà mới lần nào à? sorry nhé, thấy tội cho pé nên nói thế thôi chứ có phán gì đâu? Thánh ko ai để ý mấy chuyện tầm thường thế đâu ạh, thấy pé cũng rất đẹp mà sao về nhà mới khó thế, mong pé tìm được chỗ ở bền và chủ tốt.

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
xiaohuamao said:
Àh, vậy là pé này vẫn chưa về nhà mới lần nào à? sorry nhé, thấy tội cho pé nên nói thế thôi chứ có phán gì đâu? Thánh ko ai để ý mấy chuyện tầm thường thế đâu ạh, thấy pé cũng rất đẹp mà sao về nhà mới khó thế, mong pé tìm được chỗ ở bền và chủ tốt.
Mình xin nói lại 1 lần cuối mèo này do 1 người bạn tặng.
đúng như bạn nói THÁNH k time đâu mà để ý mấy chuyện TẦM THƯỜNG
Cuối cùng đây là topic của mình, có thể bạn vào up bài giùm thì tksss còn k thì thôi.
Tksss bạn đã quan tâm tới topic này.

xiaohuamao

YTC Developer
Đúng rồi, thế nên mình nói mình ko phải thánh mừh, pé này mọi người trong diễn đàn đều biết mà đâu có gì lạ đâu mà phải ông thánh mới phán được. Mình quan tâm pé mèo này nên mới vào góp ý thôi, mong bạn sớm tìm được chủ cho pé nhe.

Status
Không mở trả lời sau này.