• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

close.................................................

Status
Không mở trả lời sau này.

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
close..............................................................................................

alice.4387

T.Viên Năng Động
MeoxiemBD said:
@@ làm vk thôi ak, cho lên nha anh ở luôn đi em kakakka
cho lên ở lun thì đc ák a,a nuôi mập cái e đòi lại àk:)) zỡn zui thôi chứ kem nó là tâm huyết của e mà a,mặc dù con bị viêm da khá lâu,lại còn hay rẹt rẹt,z chứ e ko ngại khó,iu thì chăm thôi.e nói lên a chơi mà hôm nào rảnh là sĩn..chán ghê

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
alice.4387 said:
cho lên ở lun thì đc ák a,a nuôi mập cái e đòi lại àk:)) zỡn zui thôi chứ kem nó là tâm huyết của e mà a,mặc dù con bị viêm da khá lâu,lại còn hay rẹt rẹt,z chứ e ko ngại khó,iu thì chăm thôi.e nói lên a chơi mà hôm nào rảnh là sĩn..chán ghê
Say 2,3 ngày liên tiếp luôn mới gê. Anh biết bé kem là cục cưng của em mà. Em đón KuTy về nuôi i nè. Thành nó k nuôi nó gởi hết qua nhà anh, bây h 4 ông đực đại loạn kaka

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
acma_jejung said:
up lên cho anh đạt sớm có con dâunaof
acma_jejung said:
up lên cho anh đạt sớm có con dâunaof
haizzzz sao khó tìm con dâu quá zay nè, anh tìm 1 bé gái 34, nhà anh toàn ald thôi, nên anh phải tìm 1 bé chuẩn ( Thêm 1 bé này thôi, k đem thêm về nhà nửa, quá tải rồi)

alice.4387

T.Viên Năng Động
MeoxiemBD said:
Say 2,3 ngày liên tiếp luôn mới gê. Anh biết bé kem là cục cưng của em mà. Em đón KuTy về nuôi i nè. Thành nó k nuôi nó gởi hết qua nhà anh, bây h 4 ông đực đại loạn kaka
mún đón thằng cu ty qá mà nhà có haru rồi,1 ôg chịu ko thấu,thêm ông nữa chắc loạn hết:))zới lại tháng này xui qá,ko có chát để kiếm...:D

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
alice.4387 said:
mún đón thằng cu ty qá mà nhà có haru rồi,1 ôg chịu ko thấu,thêm ông nữa chắc loạn hết:))zới lại tháng này xui qá,ko có chát để kiếm...:D
Con kuty nó toàn gap tai nạn, hôm qua dê gái, gái nhảy lên vách tường, kuty củng bay theo, nhưng bay rớt vào thùg vôi @@

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
violet_101 said:
giờ kiếm dc exotic cái còn khó hơn kiếm vàng! chúc bạn mau kiếm dc con dâu
Tks u, trời ơi tìm hết rồi, toàn đực k, @@ h mua dc exotic cung tam 7/8trieu là rẻ

Status
Không mở trả lời sau này.