• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close........................

conghiep

Member
Hi,bạn vẫn chưa tìm được 1 bé sao,mình vừa mới mua of cô huyền 1 bé cái trắng kem sắp 1,5 kg sắp lên giống,2tr-3tr dễ mua mà bạn gọi cho mấy chỗ chuyên chihuahua là có ngay à,vd:trại chó thanh tùng đẹp mà rẻ

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
conghiep said:
Hi,bạn vẫn chưa tìm được 1 bé sao,mình vừa mới mua of cô huyền 1 bé cái trắng kem sắp 1,5 kg sắp lên giống,2tr-3tr dễ mua mà bạn gọi cho mấy chỗ chuyên chihuahua là có ngay à,vd:trại chó thanh tùng đẹp mà rẻ
mình mua dc 1 pé rồi, bây giờ tìm 1 pé nữa. Bạn mua bao nhiêu vậy

PET Palace

YTC Developer
goi cho minh nhe. minh dang co 1 be heo lun goc Phong ki dong dang can ban gap. cai , sap salo roi. da de 1 lua duoc 7 be.. minh ban lai gia 3tr. bao dep va thuan chung luon. chan lun.lung doi nhe. 0938300078

up phụ bạn nè. mình cũng thik chihuahua nhưng chưa đủ đk để mua. chak tết ms góp đủ. bạn có kinh nghiệm chọn chihuahua ko? mình k cần phải chuẩn, chỉ cần khoẻ là đc. mình mua hai lần r nhưg k có kinh nghiệm toàn mua phải chó bệnh r. đã cố chữa mà vẫn ra đi. lúc nhìn nó ốm tội lắm. :(

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
toi_datungcan1aido said:
up phụ bạn nè. mình cũng thik chihuahua nhưng chưa đủ đk để mua. chak tết ms góp đủ. bạn có kinh nghiệm chọn chihuahua ko? mình k cần phải chuẩn, chỉ cần khoẻ là đc. mình mua hai lần r nhưg k có kinh nghiệm toàn mua phải chó bệnh r. đã cố chữa mà vẫn ra đi. lúc nhìn nó ốm tội lắm. :(
cũng hên xui thôi bạn àk, đâu phải có kinh nghiệm là lúc nào cũng mua được chó tốt. Mình cũng chỉ làm theo những điều mà ai cũng pik như nên mua chó nguồn gốc rõ ràng, bảo hành ít nhất 2 tuần, chú ý sức khỏe của pé lúc chọn mua ntn, có ăn uống tốt ko, đi ngoài chất thải có bình thường ko...v.v . Sau khi mua có thể mang đến bác sĩ để test sức khỏe