• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

close

meosi

Member
cám ơn mọi người đã ủng hộ, 2 bé đã về nhà mới với các cô chủ đáng yêu rồi ạ! 2 đứa nhớ ăn uống chơi đùa ngoan ngoãn nhé!! :la_bay:[SIZE=large] [/SIZE]

Cám ơn bạn iu bé bông nhé. Do thời gian gấp rút hơn dự kiến nên chắc mình phải tách 2 bé ra rồi. Hiện đang có 1 bạn ưng bé trắng, bảo tới đón. Còn bé xám ai yêu bé mang bé về k.hic

meosi

Member
Sao để cho bé đi mất đc thế. Khổ :(( ngày trước mình ở quê nuôi bé mèo ta thôi, xong rồi ra ngoài này học đại học nhớ bé phát khóc lên ấy.hic...mất 1 tháng nhớ bé. Bé là đực mà nhà mình k xích thả gì, nên mấy tháng sau bé đi mất k về nữa......huhu

ThuKhoaTamThan

YTC Developer
Giống t rồi. Thầy u bắt bán. Cứ ậm uk rồi thôi. Giữ mãi mà k dc.
Để giá rẻ. Ngta hỏi mua. Ng thì bảo bán rồi. Ng thì bảo để e xem ntn nữa...

meosi

Member
ThuKhoaTamThan said:
Giống t rồi. Thầy u bắt bán. Cứ ậm uk rồi thôi. Giữ mãi mà k dc.
Để giá rẻ. Ngta hỏi mua. Ng thì bảo bán rồi. Ng thì bảo để e xem ntn nữa...
bé trắng đi rồi, nhìn theo nó đi mà buồn lay lắt.....vào phòng nước mắt cứ chảy ấy.....cưng bé nhất vì tình cảm lắm :07:

ThuKhoaTamThan

YTC Developer
meosi said:
bé trắng đi rồi, nhìn theo nó đi mà buồn lay lắt.....vào phòng nước mắt cứ chảy ấy.....cưng bé nhất vì tình cảm lắm :07:
hôm qua t cũng để cho 1 bé đi.đi từ quê lên HN rồi cùng chủ ngủ qua đêm ở nhà ga/ đén 6h sáng quay ngược đươfng lại đi tiếp. chẳng ăn uống dc gì. lòng buồn rưòi ruợi. nó đi t cũng k cho n dc cái gì cả... thiệt thòi cho nó

meosi

Member
ThuKhoaTamThan said:
hôm qua t cũng để cho 1 bé đi.đi từ quê lên HN rồi cùng chủ ngủ qua đêm ở nhà ga/ đén 6h sáng quay ngược đươfng lại đi tiếp. chẳng ăn uống dc gì. lòng buồn rưòi ruợi. nó đi t cũng k cho n dc cái gì cả... thiệt thòi cho nó
hic còn bé xám chắc nếu trong 1,2 ngày tới k có ai đón bé, chắc mình phải cho bé vào nam thôi :(((((

ThuKhoaTamThan

YTC Developer
mình thì xem ngta ntn nũa. nếu ngta nhiệt tình sẽ alo cho mình và hỏi han đủ thứ. t toàn theo kiểu ấy. có hôm ngta hỏi t kêu là bán rồi. có hôm thì t kêu chưa, rồi xem ý của ngta có thật sự k. cốt là để xem sự yêu thương của ngta đến đâu