• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

close

Status
Không mở trả lời sau này.

miudoan

YTC Developer
bạn này mua mèo xong rồi bán lại, bạn mình vừa qua đây xem e mèo mà bạn ấy đăng bán. Bán tháo bán đổ em mèo này. hình chụp thì long lanh qua thực tế thì em mèo bị nấm tùm lum, ăn lên đến mắt. haizzzzzzzz

meomeo22222

YTC Developer
miudoan said:
bạn này mua mèo xong rồi bán lại, bạn mình vừa qua đây xem e mèo mà bạn ấy đăng bán. Bán tháo bán đổ em mèo này. hình chụp thì long lanh qua thực tế thì em mèo bị nấm tùm lum, ăn lên đến mắt. h
mua bán với bạn này chán lám.mua méo k wa coi mà cứ hỏi wai ak

violet_101

YTC Developer
em ấy sinh 83 mà còn thua mấy em lên 3. mèo người ta ko bán thì năn nỉ đủ kiểu kêu người ta bán. tớ lúc người ta đồng ý bán thì nói:" để dành tiền lấy vợ!" khà khà..... não phẳng hay sao ý

miudoan

YTC Developer
violet_101 said:
em ấy sinh 83 mà còn thua mấy em lên 3. mèo người ta ko bán thì năn nỉ đủ kiểu kêu người ta bán. tớ lúc người ta đồng ý bán thì nói:" để dành tiền lấy vợ!" khà khà..... não phẳng hay sao ý
chị ơi nó lại đăng bán tiếp mèo ba tư kìa chị, mua 3t9 bán lại 7t, đã vậy còn bảo định mua 2 bé lông dài như do chị chủ giữ lại k bán (có phải nói chị k?)

ntphuoc1983

YTC Developer
miudoan said:
chị ơi nó lại đăng bán tiếp mèo ba tư kìa chị, mua 3t9 bán lại 7t, đã vậy còn bảo định mua 2 bé lông dài như do chị chủ giữ lại k bán (có phải nói chị k?)
e noi nang cho can than, keu ai bang no do may? do mat day

meomeo22222

YTC Developer
miudoan said:
vâng thì cũng tùy người, vì sn 83 mà cư xử như trẻ lên 3 thì ai mà tôn trọng?
miudoan said:
vâng thì cũng tùy người, vì sn 83 mà cư xử như trẻ lên 3 thì ai mà tôn trọng?
. Ban ntphuoc an noi nguoi lon ti di.nguoi ta noi dung co sai gji ve ban dau.k mua ma thich hoi hoi xong roi hn.hen roi k mua

Status
Không mở trả lời sau này.