• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Closed

huhu0huhu

Member
Hi cả nhà, chuyện là mình đang cần tìm chủ cho mấy nhóc nhà mình nhưng mà mình không biết giá sao cho vừa. Mọi người có thể cho mình mức giá tham khảo không vì có vài bạn toàn vô hỏi xong rồi biến mất tiêu, ko bít là mình để có mắc quá ko. Mọi người xem hình rồi cho mình chút ít kiến nha
Mình có 2 bầy: 1 bầy là chihuahua mini lai fox, 1 bầy là chihuahua lai xù.

Last edited:

yeukunlam

YTC Developer
Buôn bán còn có cái duyên nữa bạn à :), cứ từ từ mà bán thôi, dù sao bạn cũng thật thà, buôn bán với cái tâm, có nhiều con nhìn như fox nta lại bảo chihuahua, không giống như bạn :)2 bé trắng là đực hay cái bạn, ib mình cái giá, được mình lấy giúp cho

huhu0huhu

Member
Buôn bán còn có cái duyên nữa bạn à :), cứ từ từ mà bán thôi, dù sao bạn cũng thật thà, buôn bán với cái tâm, có nhiều con nhìn như fox nta lại bảo chihuahua, không giống như bạn :)2 bé trắng là đực hay cái bạn, ib mình cái giá, được mình lấy giúp cho
2 pé trắng là đực bạn. Mình bán 2tr3 nha. Bạn qua link http://www.yeuthucung.com/threads/chihuahua-mini-chihuahua-lai-long-xu-1tr-2tr5.116912/#post-964459 để xem hình mấy pé nhe. Cám ơn bạn

yeukunlam

YTC Developer
Giá này thì cứng lắm bạn ,cảm.ơn :)