• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Closed!

Status
Không mở trả lời sau này.

milo_yu

YTC Developer
Nhà mình có 2 bé mèo Anh ld là em bé trai. 1 em màu hồng phấn và 1 em màu vàng đi tất trắng quàng khăn trắng ( phần khăn kéo nhọn xuống gần bụng nhìn như caravat ý, yêu lắm). E mèo phấn hồng thì lông hơi ngắn hơn em mèo vàng 1 tí nhưng mình yêu e phấn hồng hơn, vì e ý cực kì thông minh và ngoan nhất đàn . Cả đàn có 4 bé thì 2 bé đồi mồi và ghi đi tất tìm đc nhà r :03: ...chủ nhật này là đc 2 tháng rồi ạ....đây là số đt của mình 0988088833m.ng up cho mèo nhà mình nhanh có nhà mới nhé :">...cảm ơn mọi ng :p. Gửi mọi người mấy cái ảnh hồi bé của các em ý. 2 cái ảnh cuối cùng là 2 bé còn lại. Bé phấn hồng đang ngủ trong phòng ngủ đèn vàng nên lông hơi nâu 1 tí hihi. E ý là e đang ngồi trên giường ảnh 3 nhìn mặt ngố ngố ý ạh

milo_yu

YTC Developer
Mai chủ nhật các bé đủ ngày đủ tháng để tiêm phòng bệnh mũi đàu tiên. Mình sẽ tiêm tặng bé mũi đầu. Các bạn mua mèo chỉ cần lo cho bé mũi thứ 2 vào tháng tới thôi nhé. 1 năm sau mới tiêm nhắc lại 1 mũi. Up cho bé lên đầu nào!

milo_yu

YTC Developer
Bạn ah ban goi dt hoac nt vao so dt cho minh nhe. Minh dung iphone ko inbox dc . Toan tra loi hiện hết lên màn hình. Dù sao cũng thanks bạn đã quan tâm nhé! Up cho bé xinh

milo_yu

YTC Developer
Cam on ban nhe. Ban nt vao so dt cho minh minh se noi gia ban nhe. Minh dung iphone nen ko inbox tren giao dien dc. Thanks ban da up bai cho minh

milo_yu

YTC Developer
Trời sao bạn tốt thế! Cám ơn bạn đã up cho các bé nhé. Nhận đc sự quan tâm của bạn mèo nhà mình chắc chắn sẽ hay ăn chóng lớn.

Status
Không mở trả lời sau này.