• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Closed

Status
Không mở trả lời sau này.

Mylovelybell

Thành viên uy tín
mèo xinh ghê, bạn up luôn hình bố mẹ của tụi nó đc ko

dùng luôn nick emphailam đi,cần gì phải dùng lắm nick thế hả tình yêu..............ha ha.............. :157: :157: :157:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
up cho meo iu . :good:

em ơi!người yêu HEEBIN là em khác nhé...chị để dành cho em em xinh hơn cơ.hì...thứ 7 tuần này chị lên HN nha...em chuẩn bị đi nhé...giờ chuẩn thế nào thì thứ 5 chị sẽ nhắn tin cho em ...^^

CATCHAN

YTC Developer
chị ơi.em thích bé đồi mồi nhất.chị để cho em nhé.nhưng chắc tuần sau mới nhờ bạn xuống bắt được.chị để dành cho em được không ? em đấy lớn lên lông có dài xù nhiều không chị nhỉ ? mà bé mèo là giống gì đấy chị ? em chưa nuôi mèo xù bao giờ nên không biết

Mylovelybell

Thành viên uy tín
chị ơi.em thích bé đồi mồi nhất.chị để cho em nhé.nhưng chắc tuần sau mới nhờ bạn xuống bắt được.chị để dành cho em được không ? em đấy lớn lên lông có dài xù nhiều không chị nhỉ ? mà bé mèo là giống gì đấy chị ? em chưa nuôi mèo xù bao giờ nên không biết

em ơi!thứ bảy này chị mang các bé lên hà nội cho các bạn rồi,em nhờ bạn ra bắt thì đỡ mất tiền ship em à....mèo nhà chị là anh lông dài em nhé...nhưng vì bé này nhỏ nhất đàn nên chị để giá đó...hì...em yên tâm,bé đã xù,lớn lên sẽ xù hơn,Các bạn mua mèo nhà chị khá nhiều và yên tâm,vì nếu không thích thì có thể trả lại hoặc đổi mèo của chị nhé....^^

Mylovelybell

Thành viên uy tín
Up cho bạn và các cháu nhé!!!!!!!

Nhà JINGLE BELL cảm ơn mẹ Bảo Linh nhé ! Con trai CLIO và con gái FIONA lớn cỡ nào rồi mẹ cháu ?....he he...đã đăng kí CLIO làm con rể cho mẹ HÊ NA rồi nhé....không được hủy hôn đâu á.... :bye: :bye: :bye:

CATCHAN

YTC Developer
hi.nhà bạn em cũng gần hp thôi mà ship xe Hải Phòng Sơn La có người quen họ mới chuyển mèo cho chứ em mua 1 em mèo ở hn.nhờ bạn mua 1 tháng rồi mà vẫn chưa mang lên được vì không xe nào chịu chuyển,sợ đen.em nghe mà chán lun.mèo nhà chị xinh lắm.em xem mãi rùi mà.trước em nt vào topic mà chị bán mèo trắng mắt 2 màu ý.nhưng không thấy chị pm lại.huhu.thế bé mèo là mèo lai hay thuần chủng hả chị ? em đã mua thì không trả lại đâu.hihi.em thích mèo lắm.em mèo lông dài mà nuôi mập mập ôm chắc thích lắm chị nhỉ :man_in_love:

CATCHAN

YTC Developer
theo chị em nên lấy em trắng hay em đồi mồi nhỉ? cả 2 em đều yêu quá.hay em lấy bé đồi mồi trước,đợt sau có mèo thì em lại lấy em trắng nhỉ

Mylovelybell

Thành viên uy tín
hi.nhà bạn em cũng gần hp thôi mà ship xe Hải Phòng Sơn La có người quen họ mới chuyển mèo cho chứ em mua 1 em mèo ở hn.nhờ bạn mua 1 tháng rồi mà vẫn chưa mang lên được vì không xe nào chịu chuyển,sợ đen.em nghe mà chán lun.mèo nhà chị xinh lắm.em xem mãi rùi mà.trước em nt vào topic mà chị bán mèo trắng mắt 2 màu ý.nhưng không thấy chị pm lại.huhu.thế bé mèo là mèo lai hay thuần chủng hả chị ? em đã mua thì không trả lại đâu.hihi.em thích mèo lắm.em mèo lông dài mà nuôi mập mập ôm chắc thích lắm chị nhỉ :man_in_love:

thế hả em...hic...chắc lần đó chị check inbox sót em à.......em thông cảm cho chị nhớ......thực ra lại như này cơ...theo chị thì em nên đón em trắng trước ,thứ nhất là em trắng to gấp đôi em đồi mồi,lại có sức khỏe...chứ em đồi mồi khá nhỏ và yếu, thứ hai là em cũng không cần lo lắm đâu vì bé đồi mồi này chị sẽ giữ lại chăm,chị định giữ lại làm giống,vì mèo đồi mồi sau này sinh con bảy sắc cầu vồng,màu mè đẹp lắm...nếu sau em muốn bắt thì chị để lại cho em sau....quan trọng là chị phải chăm em ấy lớn và khỏe thì chị mới yên tâm để em ấy về nhà mới.....nếu lúc đó còn ý định đón em đồi mồi thì em bảo chị.....

Mylovelybell

Thành viên uy tín
theo chị em nên lấy em trắng hay em đồi mồi nhỉ? cả 2 em đều yêu quá.hay em lấy bé đồi mồi trước,đợt sau có mèo thì em lại lấy em trắng nhỉ

Em trắng này chị chưa chụp rõ mặt,em này mắt khá đẹp ,một bên xanh đá đậm - một bên mắt xanh dương nhé ,nhanh nhẹn và khá đanh đá....em gửi add nick yahoo chị đi,chị gửi thêm ảnh cho em để em xem kĩ hơn về từng bé nha!

CATCHAN

YTC Developer
vâng.thế thì để em suy nghĩ đã nhé.bé mèo trắng lông chắc lớn lên cũng dài lắm chị nhỉ.em ấy có thuần chủng không chị ? em nhìn bé đồi mồi đang ngoác cái miệng ra nhìn yêu lắm,em mèo trắng mắt màu xanh hả chị

Mylovelybell

Thành viên uy tín
vâng.thế thì để em suy nghĩ đã nhé.bé mèo trắng lông chắc lớn lên cũng dài lắm chị nhỉ.em ấy có thuần chủng không chị ? em nhìn bé đồi mồi đang ngoác cái miệng ra nhìn yêu lắm,em mèo trắng mắt màu xanh hả chị

em ơi!tối chị up đàn mèo trắng lên cho em chọn nha...xù tung tóe...em tha hồ chọn nhé.....^^

CATCHAN

YTC Developer
chị ơi,trong số mấy em mèo con ở nhà chị còn em nào là mèo cái màu trắng mắt 2 màu nữa không ? thế chị cứ nuôi em đồi mồi cho lớn xíu xíu nữa nhé.hi.có gì thì em sẽ vác em mèo trắng về vào tuần sau nhé

Status
Không mở trả lời sau này.