• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Closed

Status
Không mở trả lời sau này.

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
MeoxiemBD said:
@@ rồi 2 em bị dìm hàng rồi
Làm ơn mấy ng vô topic of ng ta đá lên cho mấy bé sớm về nhà mới... Còn k thích thì cứ im lặng mà quay ra, sao cứ chọc ng ta chi zậy.
em ko cố ý dìm hàng hai pé đâu, vì e cũng ko piết gì về hai pé, nhưng e chỉ muốn nói cho a bi shop biết vậy thôi, đừng có mở miệng ra nói lương tâm này lương tâm nọ, em cũng mong sao cho hai pé mau có chủ mới :wub:
:lol: e sory chị diễm nhe :rolleyes: upup cho hai pé mau về nhà mới :wub:

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
michu_meomeo99 said:
em ko cố ý dìm hàng hai pé đâu, vì e cũng ko piết gì về hai pé, nhưng e chỉ muốn nói cho a bi shop biết vậy thôi, đừng có mở miệng ra nói lương tâm này lương tâm nọ, em cũng mong sao cho hai pé mau có chủ mới :wub:
:lol: e sory chị diễm nhe :rolleyes: upup cho hai pé mau về nhà mới :wub:
Ah cũng đâu có nói em đâu kaka

Tư Heo

Member
Mình thấy hai be ba tư rất đẹp, không ai co ý dìm hàng mấy bé đâu, nhưng những người quan tâm muốn mua các bé chắc chắn cũng sẽ muốn biết những thông tin về bé, nhờ có mấy bạn hay vào diễn đàn biết nhiều thong tin,nói lên sự thật để chia sẽ cho những các bạn quan tâm thi sao gọi la dìm hàng, đe tránh trường hợp các bạn ko biết rõ nhưng thích mua vê rồi ko đúng như mình muôn thì như vậy còn không hay hơn, nói rõ như vậy sẽ tìm đúng đươc nguời chủ đúng đích thât muốn nuôi bé.Up cho hai bé đẹp trai nhé.

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
Up cho bé tiếp nè ha chị đã bán rồi, chị bán rồi nhớ thông báo nha, chứ em vô up bái riết tuong em khìn

nhokcoi89

Mèo anh lông ngắn !
Thuy_diem24kc1 said:
Thấy các bạn quan tâm Hymi quá mình up thêm mấy cái hình lúc pé còn nhỏ

k biết c có nuôi bé từ lúc nhỏ ko , nhưng ảnh hồi nhỏ của bé k giống với màu lông hiện của bé lắm nhỉ , về cách phối màu cũng khác nhau mặc dù đều là hyma

Thuy_diem24kc1

YTC Developer
nhokcoi89 said:
k biết c có nuôi bé từ lúc nhỏ ko , nhưng ảnh hồi nhỏ của bé k giống với màu lông hiện của bé lắm nhỉ , về cách phối màu cũng khác nhau mặc dù đều là hyma
Nếu ai có từng nuôi mèo có màu Hyma từ nhỏ thì sẽ biết chúng thay đổi như thế nào. Các bạn trong YTC biết mình không bao giờ lấy hình mèo này mà nói mèo nọ. Nếu không nuôi từ nhỏ thì mình chẳng lấy hình đó ra làm chi để mọi người so sánh

Status
Không mở trả lời sau này.