• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Closed.

miudoan

YTC Developer
Mia.Nguyễn said:
Dạ hihi mà triệt sản bé cái thì tội bé qá, đúng rồi đó chị bé xám nhà e k mở mắt lên đc luôn lâu lâu e lau bông gòn cho bé hoài mà cứ bị đẩy tay ra miết :( buồn gê :(( bữa nào rãnh chị e mình cho tụi nhỏ chơi với nhau chị :x
ok em, em ib chị số dt em đi, cho tụi nó qua nhà em hay nhà chi chơi cũng được, tui nó mà gap chắc mừng lắm. bữa bắt bé hồng về 2 đứa thấy nhau, nhào vô quậy nát nhà luôn

meothuduc

Member
miudoan said:
1 tuần em, ngày 3 lần. khi hết ghèn thì giảm ngày 1lần, bữa mắt bé k mở ra được luôn. 2 bé trưởng thành chị tặng cho bé nào may mắn 1 phiếu triệt sản :Onion35: . Chị tìm aln cái em, mà đang định tìm bé nào sinh tháng 3 âm lịch, nên cũng k gấp lắm. :)
miudoan said:
1 tuần em, ngày 3 lần. khi hết ghèn thì giảm ngày 1lần, bữa mắt bé k mở ra được luôn. 2 bé trưởng thành chị tặng cho bé nào may mắn 1 phiếu triệt sản :Onion35: . Chị tìm aln cái em, mà đang định tìm bé nào sinh tháng 3 âm lịch, nên cũng k gấp lắm. :)
Nhà mình có 1 bé aln sẽ sinh vào đầu tháng 3 âm lịch như bạn muốn, tới đó nếu có cái mình nt bạn ha. Bạn cho mình số phone nha.