• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

colse

AkonMeokon

Siêu nhân mèo
iemyeuhung said:
mình đang phải gửi các em ấy đi nhà khác nuôi dùm.lo các em ý hok dc chăm sóc cẩn thận nên mình muốn cho các em ý về nhà mơí nhanh nhất có thể
bạn nào nhiệt tình mình sẽ tự bớt lấy vía cho các bé hợp lý
mình để giá các bé luôn cho mọi người dễ lựa chọn.ai đi qua làm ơn đừng ném đá các bé nhé:X
LH : 0979 367 424

1.em này là anh lai 34,giới tính đực 3 tháng 4 ngày tuổi,lông mềm mịn,4 chân rất to và mập mạp.sờ rất phê :X cũng rất ngoan.hok bh đi chơi ra khỏi nhà.giá 1,1tr

2.em này 1 tháng 25 ngày tuổi,giới tính cái,bố mẹ đều là 34 mặt gẫy.2 chị cùng đàn đã được về nhà mới.giá 2,2tr

3.em này cùng đàn em trên,giới tính cái.là em út nhé.bé hay xí hổ lắm.giá 2,2tr

bố mẹ 2 bé

4.chị này lớn nhất nè.bé 6 tháng 7 ngày tuổi,giới tính cái.mặt bé tịt như ảnh lun nhé.lông bông xù,mềm mịn và mượt,lông màu xám xanh.hay õng ẹo lắm cơ.giá 3,1tr

các bé nhà mình đều được ăn hạt,ruốc,gà xé,pate,cơm. đi VS chậu cát hay xỉ đều ok luôn

ai đi qua thì đá mông các bé lên đầu cho các bé về nhà mới.các bé xin cảm ơn và hậu tạ ;))
bạn cho mình xem ảnh em đầu tiên 1.1tr bạn nhé

AkonMeokon

Siêu nhân mèo
iemyeuhung said:
mình đang phải gửi các em ấy đi nhà khác nuôi dùm.lo các em ý hok dc chăm sóc cẩn thận nên mình muốn cho các em ý về nhà mơí nhanh nhất có thể
bạn nào nhiệt tình mình sẽ tự bớt lấy vía cho các bé hợp lý
mình để giá các bé luôn cho mọi người dễ lựa chọn.ai đi qua làm ơn đừng ném đá các bé nhé:X
LH : 0979 367 424

1.em này là anh lai 34,giới tính đực 3 tháng 4 ngày tuổi,lông mềm mịn,4 chân rất to và mập mạp.sờ rất phê :X .em nay mình thấy zen anh mạnh hơn.nên mặt hok được tịt lắm.bé rất ngoan.hok bh đi chơi ra khỏi nhà.giá 900k

2.em này 1 tháng 25 ngày tuổi,giới tính cái,bố mẹ đều là 34 mặt gẫy.2 chị cùng đàn đã được về nhà mới.giá 2000k

3.em này cùng đàn em trên,giới tính cái.là em út nhé.bé hay xí hổ lắm.giá 2000k

bố mẹ 2 bé

4.chị này lớn nhất nè.bé 6 tháng 7 ngày tuổi,giới tính cái.mặt bé tịt như ảnh lun nhé.lông bông xù,mềm mịn và mượt,lông màu xám xanh.hay õng ẹo lắm cơ.giá 2900k

các bé nhà mình đều được ăn hạt,ruốc,gà xé,pate,cơm. đi VS chậu cát hay xỉ đều ok luôn

ai đi qua thì đá mông các bé lên đầu cho các bé về nhà mới.các bé xin cảm ơn và hậu tạ ;))
Bạn có thể gửi ảnh em đầu tiền vào sontung.sbv@gmail.com,tại vì mình không nhìn thấy ảnh của em đấy trên YTC