• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Con Husky nhà em đi ngoài lỏng

Status
Không mở trả lời sau này.
Các bác ơi, con Husky em mới rước về nó đi ngoài ra phân lỏng đen đen, các bác cho em hỏi nó bị gì vậy ạ, có nguy hiểm đến tính mạng không các bác?

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
tuananh91vt said:
Các bác ơi, con Husky em mới rước về nó đi ngoài ra phân lỏng đen đen, các bác cho em hỏi nó bị gì vậy ạ, có nguy hiểm đến tính mạng không các bác?
Bé đi có mùi tanh + kèm theo n~ biểu hiện gì ko b? Bé có mệt ko?Mà bé tiêm chưa b?
B đã cho bé ăn n~ gì r? Bé mấy tháng?
B rep dùm m nhé...

Kem_Ốc_Quế said:
Bé đi có mùi tanh + kèm theo n~ biểu hiện gì ko b? Bé có mệt ko?Mà bé tiêm chưa b?
B đã cho bé ăn n~ gì r? Bé mấy tháng?
B rep dùm m nhé...
Mình mới mua bé về hnay bạn ạ, ko tanh lắm, bé hơi mệt, đã chích carre + parvovirus + viêm gan + ho cũi chó + phó cúm + lestospira ngày 24/3/2013 , tiêm dại ngày 2/4/2013 , bé sinh ngày 31/1/2013 , người bán cho ăn gì thì mình chưa có hỏi, bạn có yh ko? mình nc vs bạn cho tiện, mình lần đầu nên ko biết, bạn giúp mình nhé, cám ơn bạn nhiều

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
tuananh91vt said:
Mình mới mua bé về hnay bạn ạ, ko tanh lắm, bé hơi mệt, đã chích carre + parvovirus + viêm gan + ho cũi chó + phó cúm + lestospira ngày 24/3/2013 , tiêm dại ngày 2/4/2013 , bé sinh ngày 31/1/2013 , người bán cho ăn gì thì mình chưa có hỏi, bạn có yh ko? mình nc vs bạn cho tiện, mình lần đầu nên ko biết, bạn giúp mình nhé, cám ơn bạn nhiều
B pm yahoo m: kem.p3kute M sẽ giúp b ^^
Close pic nhé - M đoán bé ko bị nặng lắm đâu...

Status
Không mở trả lời sau này.