• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cwd đã về, giá rẻ đây !

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
bạn này bán đắt . ra loc_petshop mà mua có 150k. Bán đắt mà tiền ship cũng đắt :D fix chút đi mới đắt khách . Dù sao cung up cho bác

xin lỗi bạn, tiền mình bỏ ra 150k để mua từng con 1 mà bạn bảo mình bán 200k còn đắt ư? bạn nghĩ mình bán bao nhiêu ? bao nhiêu hả? chẳng lẽ 160k? mình cất công đi lên tận nơi để mua,nếu đi xe ôm thì cũng phải trả tiền, bỏ tiền túi ra để mua chuồng, mua thức ăn, mua đèn sưởi, bỏ tiền ra để sắm sửa mọi thứ cho tới khi các em ấy về đk với chủ mới mà bạn bảo đắt sao?

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
bạn này bán đắt . ra loc_petshop mà mua có 150k. Bán đắt mà tiền ship cũng đắt :D fix chút đi mới đắt khách . Dù sao cung up cho bác

nếu muốn trong suốt quá trình nuôi tạm thời cho tới khi bán, các CWD đk khoẻ mạnh, béo múp míp, k lỗi thì bạn nghĩ mình phải bỏ tiền ra bao nhiêu?liệu cái số tiền mình lời lãi, trừ đi tiền phải bỏ ra thì có đúng bằng 50k k?? mình k biết bạn có phải là mới vào diễn đàn k hay là ai đó lập lại một nick mới, cái đó mình k quan tâm nhưng mong bạn để ý rằng mình lập cái topic này để buôn bán, chứ k muốn ng nọ ng kia đến để so sánh cái shop này shop nọ nên thông cảm nhé!! nếu mà ai cũng nói như vậy chắc mình cũng chả làm nổi nghề buôn bán này nữa

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
dù sao cũng phải cmả ơn vì đã up giúp mình

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
lên lên

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
bay cao bay xa

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
lên nào

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
lên đi

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
bay cao bay xa

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
lên nào

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
lên đi chứ

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
bay cao nào

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
len

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
co' anh? o trang 10 nhe !! mong bac thong cam, e up hinh muon uqa

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
len nao

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
len di

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
:D mình mới chơi nên k biết hjhj mà con đó nuôi max size thì đc bnhieu cm hả bạn

to nhất là hơn 1m bạn à ... đuôi nó dài ngoằng hic hic quất cho thì thôi rồi

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
lên nào

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
bay cao