• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

done

Status
Không mở trả lời sau này.

Mr.JoJo

vậy hả bạn,hic...thế thì cũng khó nhỉ,tại mình thấy nhiều người bán chó gấu toàn 6,7 tr ...như mấy bạn đang giao trên box mua bán chó ấy,tự nhiên mình thấy bạn này bán giá 1tr2 thấy hơi ngạc nhiên nên mình mới hỏi.....không biết chó bạn nào thì chuẩn hơn mà sao mấy bạn kia giao vs giá chát thế.^^

Chó mà bạn nói đó là chow chow, có dây mơ rễ má với dòng Ngao Tây Tạng nên mới có giá đó. Còn chó của bạn này là chó gấu nên giá như vậy là vừa phải rồi.

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Chó yêu như thế, màu thì đẹp, thuần chủng sao bán rẻ thế? Đã tiêm chủng chưa e? Nếu e thấy nó đáng yêu và thông minh như thế thì bán làm gì...hic

playboy

Mình đã đến thăm e nó, màu nhờ nhờ gần giống màu tro, đáng yêu, ngoan, là con trai, thực sự cún rất đẹp nhưng... Mình hỏi chó bố mẹ đâu thì chủ top chỉ bảo là chó nhà đẻ (k thấy nhắc rì đến bố mẹ), mình hỏi nuôi đc mấy tháng rồi thì chủ top k trả lời đc và áng chừng tầm 3 tháng trong khi trên này đăng là gần 2 tháng, mình hỏi lớn lên e nó to cỡ nào và bạn ấy nói là k biết trong khi chó bố mẹ là nhà bạn ấy nuôi mà bạn ấy cũng k biết là to cỡ nào và hơn nữa e nó k sủa khi có ng lạ thậm chí chủ top gọi Ki "n" lần nó mới chịu chạy lại và k hề đứng bằng 2 chân. Đúng là có huyền đề cả 4 chân nhưng mình cố tình hỏi "mình tưởng là có huyền đề ở 4 chân cơ mà?" kết qả là chủ top ấp úng k trả lời... Mình k có ík ném đá nhưng tính trung thực của chủ top k cao làm mình lo ngại khi có ík định đón e nó...

Status
Không mở trả lời sau này.