• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Em mún mua chó rotweiler với golden giá từ 1tr6 tới 1tr8

TấnTài

Member
A e nào có chó rot hay golden có giá sinh viên ko để rẻ cho e một con , e mún mua một con , e sinh viên nên đam mê nó lắm, chuồng e đóng hết cho nó rồi a ạ, tại ko có điều kiện nên cứ chờ đợi tìm kiếm từng ngày từng webside e thấy nản với mệt vì không có chó rẻ như e, mong a e nào tốt bụng giúp giùm e , e hứa sẽ ko quên ơn, e hứa nếu a e nào nhờ phối e sẽ cho phối miễn phí ko lấy ai một đồng. e mua chó với giá 1tr6 >>> 1tr8 vì còn để dành tiền chít ngừa cho nó nữa ạ

Tường Vi

Member
rot và golden giá đều trên 6 triệu :) .. mà cái giá của bạn dưới 2 triệu thì mãi mãi không bao giờ mua được chó :)
Thứ 1: là sinh viên, bạn có nghĩ đến thức ăn của dòng chó lớn nó sẽ ăn nhiều, thì tiền đâu bạn nuôi nổi
Thứ 2: mình khuyên, tiền ít thì chơi hàng ít tiền. chứ hàng thơm mà bạn đòi cho rẻ thì không bao giờ bạn mua được :)
Bây giờ mua không được thì sau này mua, đời còn dài mà bạn, chó lúc nào cũng có để bạn mua :)

Sisi201296

Rott con rẻ nhất là 4tr5 đó bạn.ráng để dành tiền mua.Mình cũng là sinh viên như bạn,mình cũng đáng để dành tiền đây hihi