• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Em Maika và bé Bj đáng ghét nhà mình này

quynhanh131087

Em Maika thì mình hok bit quê e ý ở đâu nữa chỉ bít em ý có cái khoáy ở đằng sau lưng thui, em ý ngoan lắm nhá chẳng bao giờ làm trái ý mình đâu, đến nỗi hôm nọ bị xe máy đâm vào mà chỉ bít chạy về nhà nhưng hok jam kêu mà chỉ ngồi ở sân mà giơ cái chân đau lên để hua hua cho mình bít là bị đau thui, chắc là đau lắm đây khổ thân nhóc, à mà nhóc Maika nhà mình cũng vừa sinh hẳn 5 em cún nhing ghét kinh lên được.

quynhanh131087

Còn đây là em Bj béo mình ghét em này lắm, được chiều mà nên hay làm nũng lắm. Em ý bị mồ côi mẹ khi mới đc có 2 tuần tuổi ui à mình toàn cho em ý uống sữa ông thọ nên em ý béo lắm, mỗi tội con gái j mà ngủ vô duyên lúc nào cũng nằm phơi cái bụng ếch ra thui đã thế lại hay thích ăn kẹo và thích uống cocacola nữa chứ sao mà giống mình thế.hjhjhj

quynhanh131087

Còn đây là 5 em cún xinh xinh iu iu con của em Maika nhà mình này. Nhìn ghét hok chịu nổi
à cho mình ké thêm một em mèo nữa ná em mèo này thì lười vô đối

nhuphuc52

Dễ thương quá! Nhìn bạn nuôi nhiều mà mình muốn nuôi thêm quá! Mà không được vì mấy e nhà mình dữ lắm, gặp cún lạ là nó cắn ngay