• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

em muốn nhận nuôi 1 pé chó husky . toy . ...

khanhduypham

Anh chị nào có pé chó husky. Toy ... nào mà không có time chăm sóc thì cho em xin được không ạ nhà em rộng , có sân vuon nen nếu anh chị nào giao pé cho em nuôi thì pé sẽ dc vui choi thoải mái luon . Do là học sinh nên em không có nhìu tiền đểvmua chó husky ...ạ. Ao uớc có dc 1 pé làm pn lám ạ

Anh chị nào có pé chó husky. Toy ... nào mà không có time chăm sóc thì cho em xin được không ạ nhà em rộng , có sân vuon nen nếu anh chị nào giao pé cho em nuôi thì pé sẽ dc vui choi thoải mái luon . Do là học sinh nên em không có nhìu tiền đểvmua chó husky ...ạ. Ao uớc có dc 1 pé làm pn lám ạ
husky thì chỉ có nước bỏ tiền túi ra mua thôi bạn

lxtrag

T.Viên Năng Động
Thể loại này giống như là thể loại truyền kì rồi , xin toy với husky còn tạm lúc trước xin cả alas bull cơ .. tham gia đến giờ thấy cũng ~ chục bài xin thế này ... Nên mình khuyến cáo nếu thực sự ai có lòng tốt thì nên tìm hiểu kĩ rồi hẵn tặng cún cho những topic thế này nhé .. vì những bài xin như thế này mình toàn thấy là những new member không à nếu mà người ta đam mê thực sự thì đã gắn bó với diễn đàn lâu dài để tìm hiểu về chúng khi hiện tại chưa đủ điều kiện mn à

t.hằng

Thể loại này giống như là thể loại truyền kì rồi , xin toy với husky còn tạm lúc trước xin cả alas bull cơ .. tham gia đến giờ thấy cũng ~ chục bài xin thế này ... Nên mình khuyến cáo nếu thực sự ai có lòng tốt thì nên tìm hiểu kĩ rồi hẵn tặng cún cho những topic thế này nhé .. vì những bài xin như thế này mình toàn thấy là những new member không à nếu mà người ta đam mê thực sự thì đã gắn bó với diễn đàn lâu dài để tìm hiểu về chúng khi hiện tại chưa đủ điều kiện mn à
bạn ơi vậy cứ là new member vào xin nhận nuôi thì ko đc à??? ví dụ như mình cũng là một new member..nhà mình có trẻ nhỏ mình ko đc nuôi.bây h các cháu mình đã lớn và mình muốn nuôi.muốn vào các diễn đàn để xin vậy cũng là sai chắc...

trinh`

e co nhieu a co con samoyed 4thng ne mua k a ban cho a de re lai cho choi ]sdt 0933000134 co j ll joi a

allforlove168

Active Member
bạn ơi vậy cứ là new member vào xin nhận nuôi thì ko đc à??? ví dụ như mình cũng là một new member..nhà mình có trẻ nhỏ mình ko đc nuôi.bây h các cháu mình đã lớn và mình muốn nuôi.muốn vào các diễn đàn để xin vậy cũng là sai chắc...
nhưng xin gì thì xin chứ xin gần chục triệu thế sao đc. Ở đây bạn ấy muốn nói đến những ng xin như vậy k hiểu gì về giá trị của nó hết, chắc là gặp thấy đẹp nên xin chơi. Mà đến giá trị của nó còn k biết thì sao biết cách chăm sóc nó. Khi chăm sóc chúng nó k phải lúc nào cũng vui vẻ, có những lúc nó làm cho mình thấy phiền phức như ỉa đái lung tung hay ốm đau bệnh tật mà với 1 ng k hiểu về chúng, chỉ muốn nuôi chúng vì chúng đẹp mà k lường hết mọi vấn đề thì lúc đó tính sao? Mặc dù nó giá trị lớn nhưng k phải k có những ng sẵn sàng cho tặng nhưng như bạn ấy cũng đã nói, cho tặng cũng phải tuỳ người

kutekiller2010

YTC Developer
Xét về luật pháp là không sai ? Nhà bạn có trẻ nhỏ không nuôi được , bây giờ cháu lớn tức là 1 khoảng thời gian đủ để dành tiền mua 1 chú chó theo khả năng . Còn xin mấy loại cao cấp thì mơ đi nhé . Với lại người có đầu óc , suy nghĩ thấu đáo không mở miệng xin mấy con đó đâu .