• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Fix giá mạnh 9tr.Tìm nhà mới cho em Hot GirL Alaskan nâu đỏ 3 tháng tuổi

9tr nâu đỏ như này là giá phải chăng rồi. Ko đắt cũng ko rẻ. Tôi nghĩ bạn ấy cần tiền nên mới bán như vậy thôi, nhưng cũng cần xem bằng mắt thật ở ngoài xem nó ntn đã. Cách đây 1 tháng tôi mua alas 2 tháng nâu đỏ đực mà cũng 12 triệu.
9tr ai có nhu cầu mua alas à mua đc rồi, tôi có rồi ko thì tôi cũng xúc luôn.

Đức Anh Tùng said:
9tr nâu đỏ như này là giá phải chăng rồi. Ko đắt cũng ko rẻ. Tôi nghĩ bạn ấy cần tiền nên mới bán như vậy thôi, nhưng cũng cần xem bằng mắt thật ở ngoài xem nó ntn đã. Cách đây 1 tháng tôi mua alas 2 tháng nâu đỏ đực mà cũng 12 triệu.
9tr ai có nhu cầu mua alas à mua đc rồi, tôi có rồi ko thì tôi cũng xúc luôn.
tks ban nhe. that ra la minh ko co cho nuoi can lam moi phai ban. gia alas nau do ai choi thi biet thoi minh ko noi nhieu. nguoi khong biet khong can de tam. khong ban duoc thi minh dem ve nha nuoi. hi

janenguyen said:
uhm vì mình cũng đang muốn mua bé cái nếu bạn ship được thì nhắn mình nha :) up cho bé yêu nè
the ship thi gui qua tau ak ban? bt mình vẫn cho bé đi ô tô chơi nhưng mà đi xa thì hơi lo. hì.