• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Gả lại gia đình gerbil

Status
Không mở trả lời sau này.

ngocanhsama

YTC Developer
Chào các bạn,mình có 5 bé gerbil cần tìm chủ mới do hiện tại vào năm học ko còn nhiều thời gian mà bố mẹ cũng ko đồng ý cho nuôi tiếp.
Các bé bao gồm bé bố vs mẹ(bé mẹ màu nâu,bé bố vàng mắt đỏ) mỗi bé 120k
3 bé baby sinh ngày 20-12 :157: 1 bé đực 2 bé cái mỗi bé 100k(Các bé đã về hết nhà mới rồi nha ^^)
Ảnh các bé đây(Do chạy nhảy kinh quá nên hình hơi xấu các bạn thông cảm)

Khẩu phần ăn:Mình cho ăn cùng loại vs cá bé hams thêm nhiều sâu sữa,tắm cát mình cho các bé tắm mỗi ngày nhưng có vẻ các em ko thích thì phải..
Nhà mình ở Đa Sỹ-Hà Đông-Hà Nội(Vào sâu thế nào liên lạc vs mình qua yahoo) Vì ko tự đi đâu đc nên nếu các bạn thấy xa mình chỉ mang đc tới đoạn bưu điện Hà Đông và khu Xa la)
Các bạn add yahoo mình nha: ngoc_anh_sama @yahoo.com
Mùng 9 đi học rồi nên cần tìm nhà các bé gấp.

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Chà chà trước đây mình với anh trai mình tìm hoài tìm mãi, tìm mỏi cả tay mà không thấy gerbil ở đâu trên cái đất Hà Nội này, thế là phải mua từ Sài Gòn... ấy thế mà bây h bạn mới bán @@ tiếc quá nhỉ?!!? nhìn các bé xinh đẹp, và tinh nghịch ghê ^^ thôi thì up phụ bạn để bạn mau bán được nhé! có gì mình hỏi thử anh mình xem anh mình muốn mua gerbil tiếp thì mình sẽ nói anh mình mua giúp bạn hì hì

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
ngocanhsama said:
Chào các bạn,mình có 5 bé gerbil cần tìm chủ mới do hiện tại vào năm học ko còn nhiều thời gian mà bố mẹ cũng ko đồng ý cho nuôi tiếp.
Các bé bao gồm bé bố vs mẹ(bé mẹ màu nâu,bé bố vàng mắt đỏ) mỗi bé 120k
3 bé baby sinh ngày 20-12 :157: 1 bé đực 2 bé cái mỗi bé 100k
Ảnh các bé đây(Do chạy nhảy kinh quá nên hình hơi xấu các bạn thông cảm)

Khẩu phần ăn:Mình cho ăn cùng loại vs cá bé hams thêm nhiều sâu sữa,tắm cát mình cho các bé tắm mỗi ngày nhưng có vẻ các em ko thích thì phải..
Nhà mình ở Đa Sỹ-Hà Đông-Hà Nội(Vào sâu thế nào liên lạc vs mình qua yahoo) Vì ko tự đi đâu đc nên nếu các bạn thấy xa mình chỉ mang đc tới đoạn bưu điện Hà Đông và khu Xa la)
Các bạn add yahoo mình nha: ngoc_anh_sama @yahoo.com
Mùng 9 đi học rồi nên cần tìm nhà các bé gấp.
Anh mình đã liên lạc và chắc đã mua lại cả đàn của bạn rồi đó :)

Status
Không mở trả lời sau này.