• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

GẤP....hai mẹ con mèo batu, mèo mặt tịt cần tìm chủ mới...mèo mẹ đang gào đực

huong mi

Member
hixx...tình hình gấp lắm rùi các mẹ ạ, mẹ nào giúp e chăm sóc đc 2 mẹ con em miu này thì e cảm ơn lắm lắm. Việc là, từ trước đến giờ e ở với bố mẹ chồng, nhưng mệt mỏi quá, thực sự là e ko thể chịu được nữa, ko thể hợp đc với bố mẹ chồng mặc dù e đã cố gắng rất nhiều nên nay e dọn về nhà ông bà ngoại ở, mà ở nhà bà ngoại lại hơi bé nên ko thể chăm sóc 2 mẹ con e miu đc. Hiện e có nhờ bố mẹ chồng chăm giúp nhưng ông bà suốt ngày gọi điện kêu ca, bảo ko thể chăm sóc mẹ con e miu giúp e đc. Thực sự là rất mệt mỏi, dù rất iu quý 2 mẹ con e miu nhưng e đành phải để cho 2 em ý về với chủ mới, có điều kiện chăm sóc tốt hơn.

E mèo mẹ là mèo batu, mèo mặt tịt. hiện đã đc 1 tuổi, mới đẻ 1 lứa và đang gào đực, có nhu cầu lên giống

còn e mèo con là mèo batu lai mèo Nga (do lần trước bận chuyển nhà nên e ko để ý, e ý đi sang nhà hàng xóm kết duyên với e mèo nga bên đó), đã đc 2 tháng tuổi, đã biết ăn cơm và ăn thức ăn mèo. Đặc biệt là e mèo con có 2 mắt khác màu nhau.

Hiện e hứa với bố mẹ chồng là nhờ ông bà chăm giúp đến cuối tuần để e tìm đc gia đình phù hợp đón 2 mẹ con e miu về. Đợt trước, e mua e mèo mẹ là 4tr, nay e muốn bán cả mèo mẹ và mèo con với giá 4tr (tặng thêm 5 gói thức ăn cho miu ạ).

LH: 0904 999 ba bốn bốn

Dươi đây là hình ảnh 2 bé, mặt các bé hơi bẩn 1 chút vì e ở xa. ko có điều kiện chăm sóc đc cho 2 e ý, hic...e meo mẹ đợt trước sinh bị bết hết lông nên e mang e ý qua bv thú y cắt xén lông, nên lông e ý hiện còn ngắn nhưng 1 thời gian nữa nữa dài ra rất đẹp ạ

Hình e mèo mẹ khi e còn ở nhà

Hình e mèo mẹ và mèo con bây h (hic, khổ thân 2 mẹ con bị nhốt ngoài sân, bẩn quá...mẹ nào có điều kiện chăm sóc là các e ý rất xinh đó ạ)

mitpun

Member
nhìn hai mẹ con nha mèo thương qua minh mới mua một em mèo giờ không đủ tiên minh chi con hơn 1tr nếu bạn đồng ý để cho m thì gọi vao sô 0987927250 m rất yêu mèo du ban ở xa mấy mình cũng qua đón liền

huong mi

Member
mitpun said:
nhìn hai mẹ con nha mèo thương qua minh mới mua một em mèo giờ không đủ tiên minh chi con hơn 1tr nếu bạn đồng ý để cho m thì gọi vao sô 0987927250 m rất yêu mèo du ban ở xa mấy mình cũng qua đón liền
thanks b đã quan tâm đến 2 em mèo nhà mình...nếu b muốn đón bé mèo con b cứ alo cho mình, mèo con cũng lớn rùi, có thể tách mẹ đc rùi