• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

gần tết thanh lí hết cún Nhật,Nhật lai Bắc Kinh với giá cực rẻ nè

phieuducongtu

CHUYÊN GIA PHÁ GIÁ CHÓ
Đã bán hết...thanks mọi người gần xa đã ủng hộ.....Đợt sau mình sẽ cho lên sàn những chú becgie tuyệt đẹp mà giá thì luôn luôn rẻ.....bà con ủng hộ tiếp nhé :Onion35:

Em Nhật lai Bắc Kinh trắng khoang vàng là Đực cực đẹp,em này thì ngoan ngoãn,ăn uống cực khôn,điềm đạm,ko tranh giành,rất quấn chủ...giá 650k:đã về nhà của 2 bạn ở Cát lái có cửa hàng bán hamter...Chúc bé luôn mạnh khỏe cà thích nghi nhanh với chủ mới

Em cuối cùng cũng là Nhật lai Bắc Kinh,giới tính đực,là anh cả nên có hình dáng vượt trội,toàn thân màu vàng óng,lúc chụp hình mình chưa tắm nên nhìn hơi dơ.....ăn khỏe,sủa bao to.....:Đã theo 1 anh ở q9,thấy chó thích quá đưa tiền rồi lên xe phóng luôn.Làm mình chưa dặn dò dc gì cả.... :ngoi_xom: .cầu chúc cho pé luôn mạnh khỏe và thích nghi dc với chủ mới...Luôn dc chủ yêu thương :gongxi-1:

Sau đây là clip mình quay dc cho các bạn dễ nhìn
http://www.youtube.com/watch?v=Dfrr5EX9dBM&feature=youtu.beIMG%2009512|%201%20videoWatch