• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

gửi lời xin lỗi đến chị Quyên

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangtram

lúc sáng mình có đăng một cái topic phàn nàn về cách làm ăn của chị Quyên. Nhưng sau khi một thời gian tìm hiểu về những thứ chị Quyên gửi đồng thời xem kĩ lại cuộc đối thoại của mình và người buôn bán chó cho mình lúc trước thì mình nhận ra MÌNH ĐÃ NÓI OAN CHO CHỊ QUYÊN. Thế nên bây giờ mình viết lại cái topic này dể xin lỗi chị Quyên cũng như xin lỗi ban quản trị. Vì tính bộp chộp không cẩn trọng vì trước giờ mình nghĩ là mua chó của chị Quyên. đến sđt lưu trong danh bạ cũng tên là Quyên Phạm. Mình thật sự rất xin lỗi và mong mọi người sẽ bỏ qua cho mình.... Xin lỗi Chị Quyên và các bạn

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Vậy là rõ rồi nhé! Mọi chuyện khúc mắc tới đây là kết thúc, đồng nhắc nhở chủ topic lần sau trước khi muốn làm chuyện gì hãy suy nghĩ và tính toán cho thật kĩ!! Khi tức giận ng ta thường k kiềm chế nổi bản thân >> Hành động 1 cách quá đỗi nông nổi! Chính những hành sự nông nổi ấy lại gây cho ng khác sự phiền toái, khiến những ng buôn bán như chiij Quyên khi bị tố cáo "nhầm" sẽ bị mất đi sự tin tưởng, tín nhiệm trong mắt mọi ng! Một lân mất tín bằng vạn lần mất tin mà bạn! Rất nghiêm trọng đó bạn ạ! Người đời có câu : uốn lưỡi 7 lần trước khi nói mà .... hãy lấy đây làm kinh nghiệm - 1 bài học của cuộc sống và đừng để tái phạm nữa bạn nhé!
Thân

JasonNghia

Giá như yeuthucung đợt cuối tháng 12 không bị hỏng server và cơ sở dữ liệu thì có khi bạn hoàng trâm kia không bị lừa mất 11tr như thế, vì mình đã mua chó của người bán chó cho bạn trân ( tên là Lan) 1 em alas đen trắng, với giá rất bèo, chỉ 4tr7, ngay chiều hôm đón em ý về, em ý đã bị parvo ! có liên lạc với bạn lan đó nhưng bạn ấy cứ quanh co, thử parvo lần đầu tiên có lên 2 vạch, 1 vạch rõ và vạch còn lại hơi mờ nhưng vẫn thấy, nhưng bạn ý không chấp nhận và bắt mình test lại đến khi nào rõ cả 2 vạch, bsĩ thú y cũng bảo là test lên đc rõ 2 vạch thì em chó của mình chắc chỉ sống được bằng giờ, mà bạn ấy vẫn củ chuối, sau đó mình cho em nó đi chữa ( tiền túi của mình) hết parvo được 2 hôm thì em nó bỏ ăn rồi lòi ruột chết 3 hôm sau đó. Đó là 1 bài học với học phí quá đắt cho mình 7triệu/10 ngày. Chốt lại với các bạn là, đừng nên tham rẻ, 1 tiền gà rồi lại 3 tiền thóc mà thôi.....
Em xin hết!
Mình là chủ của topic được viết ở đây http://forum.viet-pet.com/137860-canh-bao-nick-lan_lan-ban-cho-canh-o-lao-cai.html

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Mọi chuyện đã xong.

Quỷ sẽ mở lại các topic mua bán của china_girl0o0.

Topic is closed.

Status
Không mở trả lời sau này.