• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

giúp đỡ gấp mèo ba tư

huong mi

Member
hix...theo vốn kiến thức hạn hẹp của mình về mèo batu thì e này ko phải mèo batu ma là ALD, mèo ba tu thi mui phải tịt dí và khi nhìn ngiêng ko thấy sống mũi đâu b ạ

chyp koi

Member
huong mi said:
hix...theo vốn kiến thức hạn hẹp của mình về mèo batu thì e này ko phải mèo batu ma là ALD, mèo ba tu thi mui phải tịt dí và khi nhìn ngiêng ko thấy sống mũi đâu b ạ
bạn ui zạ nó có thuần và đẹp k minh k rõ mèo bạn giup minh nhé va mua giá khoảng bao nhiu

kenzi1487

Member
mèo 34 đó bạn. nhưng lai thôi. không phải 34 nào củng tịt dí đâu. mà còn có loại mủi gảy nữa. nhưng đúng thật là mũi mèo của bạn dài quá. nên lai rôi. mình nghĩ là 34 lai ALD. chỉ dam đoán thôi ko giám quả quyết

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
em này có nét 34, vì nhà t đang nuôi 1 em 34 lai ALD nên nhìn là nhận ra nét 34 luôn. còn em của bạn là 34 lai Nga thì phải, chứ k phải 34 thuần. em này nếu thực sự lai Nga thì mèo con giá khoảng 1tr2-1tr5, còn nếu là 34 lai ALD thì giá cũng tầm 2tr-2tr5 ( đây là theo giá mình đã mua, chứ tùy người họ bán giá khác nhau )

songhong

YTC Developer
Em này mắt mầu đồng đặc trưng của 34 chứ không xanh như Nga mặc dù mang dáng dấp Nga. Giống mèo thường lai tạp nhiều chứ ít thuần chủng như giống chó. Em của bạn nhiều khả năng là 34 lai Anh lông dài.