• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

giúp em với

bukun

Thường thường bé nhà em ăn đồ kủa alex thì đi phân bt, nhưng hwa e đổi sang buddy với cho bé ún vitamin, lót thêm hạt hút ẩm của a e cho là hiệu Bentonite j đó. Hnay e phát hiện ra bé đi phân màu vàng và bị rụng lông đằng sau hơi ướt ướt nhưng tí hà w lại kó mùi. Em cho bé xài cát tắm kủa alex s e vút lông bé k mịn mà rít chịt w lại vuốt ra toàn là cát. ACE giúp e với

Bé nhà e

Bé Xún

T.Viên Năng Động
bukun said:
Thường thường bé nhà em ăn đồ kủa alex thì đi phân bt, nhưng hwa e đổi sang buddy với cho bé ún vitamin, lót thêm hạt hút ẩm của a e cho là hiệu Bentonite j đó. Hnay e phát hiện ra bé đi phân màu vàng và bị rụng lông đằng sau hơi ướt ướt nhưng tí hà w lại kó mùi. Em cho bé xài cát tắm kủa alex s e vút lông bé k mịn mà rít chịt w lại vuốt ra toàn là cát. ACE giúp e với

Bé nhà e

Bé bạn bị vậy mình nghĩ đồ đểu rùi. Bạn cứ cho bé dùng lại đồ cũ đi. Bé bạn có mệt mỏi lờ đờ k? Nếu có thì cho bé ún 2 giọt ca phê đen nhá. Lông thì bạn bổ sung cho bé mè nhé. Vs tắm lun cho bé nha bạn, tắm bằng nc ấm ý

sosuas2boopeo

YTC Developer
Ý Xún kêu cho ún cà fe nghĩa là có khả năng pé bạn bị tiêu chảy ùi đó. Xài lại đồ cũ đi. Ngừg cho ún đồ lạ đi. Để pé trở lại Bình thường. Bạn nui như trước đi